hôm nay open server VLTK MMO .

xu thế chơi game :
loại 1: muốn làm bá chủ.
loại 2: cày tiền ảo kiếm tiền thật.
loại 3: chơi giết thời gian.

Thỏa mãn 1 game như thế cũng khó, admin đã làm hết sức mình. Xin cảm ơn và hẹn gặp lại khi nào admin xây dựng lại game.

xu thế chơi game :

Thỏa mãn 1 game như thế cũng khó, admin đã làm hết sức mình. Xin cảm ơn và hẹn gặp lại khi nào admin xây dựng lại game.
1. Vì vậy game còn khó càng hứng thú
2. cái này còn tùy, vì tiền có giá trị hay ko còn phụ thuộc vào game và gamer. Như mình chơi cho vui thì có thể bỏ tiền vào game chứ cũng ko nghĩ sẽ kiếm tiền từ game
3. cái này ko hẳn, vì thời gian ko có nhưng vẫn chơi vì đơn giản nó là niềm đam mê

xu thế chơi game :

loại 1 trong đó có tao:(

loại 1 trong đó có tao:(

như cc luôn. Đang chơi hứng thú :binhsua16:

- - - Updated - - -

tiền ở đây ko phải là tiền nạp game, mà là tiền giữa người với người. Đồ Game càng có giá, người chơi càng đông, thu hút một số thành phần muốn tay không bắt giặc, nhưng đó chỉ là mơ vì boss chỉ chết dưới tay cao thủ đã bỏ tiền vào.
Game trước giờ nó hút khách kiểu đó thôi:binhsua15:

VD CL TN 5doc DM TL TVB, quất hết chỉ sợ mổi chị e phụ nữ nga my , thúy yên :-<:

- - - Updated - - -

thằng Huyết chơi acc Vô chiêu VĐ hùi sáng đập CBB mềnh te tua chiều tẩy sang rồng đập lại VĐ thở ko kịp =))

tao đang làm bá chủ sv mà đóng cửa:((

không đóng cửa rồi mày ơi. admin nó bố cáo thiên hạ bên mmotruyenky rồi.
Mà vẫn là closed beta, nên ko đầu tư nhiều vào được.
Chừng nào Open beta thì dập nó hehehe:binhsua02:

sẽ bỏ hoa đăng > hạt huy hoàng . ra đồ ngon hơn và auto lượm tiền phạm vi rộng hơn :binhsua08: làm đúng nghĩa free

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back