hôm nay có nhiều tâm sự với các bác đây!

xác định đã đào mõ thì cho nó ra đi sớm nhé ;))
Chí phải đó bác nhắn vài tin nhắn với người mình đánh gục xem biểu hiện và trả lời nó thế nào.Có ăn dc hay ko thì đánh.Còn % ít quá nên rút lui dù đẹp cỡ nào nhắm ko chút hy vọng nên từ bỏ là hay hơn.Nó mà ko thích mình rồi thì nó rủ thêm cả đống người để giằn mặt bạn đó.Xem bạn kưa dc gì dc ai vậy mới khổ cho Đấng mày râu chúng mình.

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
đây là bài văn miêu tả hay nhất mà mình từng được đọc ... đá được mấy đưa dó đi rồi thì vui lên thơt ơi
P/S: nếu có hình 2 con nhỏ đó nữa thì hay quá .

ueter

Junior
Reactions
82
MR
0.005
Đại loại là sau khi đọc xong.
Mình thấy thớt đã làm đúng.
:binhsua149:

Chí phải đó bác nhắn vài tin nhắn với người mình đánh gục xem biểu hiện và trả lời nó thế nào.Có ăn dc hay ko thì đánh.Còn % ít quá nên rút lui dù đẹp cỡ nào nhắm ko chút hy vọng nên từ bỏ là hay hơn.Nó mà ko thích mình rồi thì nó rủ thêm cả đống người để giằn mặt bạn đó.Xem bạn kưa dc gì dc ai vậy mới khổ cho Đấng mày râu chúng mình.

chả cần làm thế đâu bác ơi,con gái ở đời thì đầy,chả cần phải thử em nó nữa làm gì,cho nó tự do đi :)

- - - Updated - - -

Mấy anh lắm tiền thì thic nhất gặp mấy em loại này :binhsua116:

bác nói sai rồi,mấy em đaò mỏ thì thích mấy anh lắm tiền,mà em có lắm tiền đâu,tụi nó tưởng em lắm tiền đấy :(

sáng nay con mình thích tự dưng gọi điện cho mình hỏi số điện thoại của con hàng xóm,mình làm gì có số con đó,mình nói không.hay là nó giả vờ gọi cho mình để thăm dò nhờ :S

sakura89

Newbie
Reactions
205
MR
0.000
sáng nay con mình thích tự dưng gọi điện cho mình hỏi số điện thoại của con hàng xóm,mình làm gì có số con đó,mình nói không.hay là nó giả vờ gọi cho mình để thăm dò nhờ :S

sao gọi con này con kia thế bạn ...:binhsua140:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week