Event Hôm nay bị mất gần 20chai :(

Status
Not open for further replies.
mất 20 chai đi nhậu còn rên rỉ. Cuối năm chúc mọi người cùng chủ thớt hốt bạc đều đều tiền ra thì ít tiền vào thì nhiều nhé :binhsua38:

Năm mới tết đến.
Chúc cash dồi dào.
MMO tấn tới
Chơi ngày càng pro
Bet rate khá
Ko sợ trận nào
Scam chuyện nhỏ
Mấy hit là die
Với các cam khác
Ko sợ cam nào
Ko còn gặp chuối
LR 6 số
PP dồi dào
Ra vài thoải mái
Khỏi phải Mít lì
zeek is full Vip
Mạng ko còn lag
Mạng mạnh o o
Ko còn bị dis
Ko còn error

happy new year all forum.:) năm mới mọi sự đều mới phát tài phát lộc mọi nguời nhé:D

¸,•*¤*•,¤*•,Tiền đầy túi,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,Tim đầy tình,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,Xăng đầy bình,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,Gạo đầy lu,•*¤*•,¸.,•*¤*•, *•,¸.
¸,•*¤*•,¤*•,Muối đầy hủ,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,Vàng đầy tủ,•*¤*•,¸.,•*¤*•,
*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•Sức khỏe đầy đủ,•*¤*•,¸
.,•*¤* *¤*•,¤*•,HAPPY NEW YEAR ,•*¤*•

Bác là động lực để em lạc quan hơn về số tiền em vừa mất, cảm ơn bác nhìu nhìu :)

cha này chém gió ko ah, có vài USD còn chắc lép nói chi 20 chai, nổ banh xác cha nội ơi. nghe mắc cười quá

thảo nào mà hồi rối chúc tết qua yahoo ko thèm pm lại.
chúc ken huynh năm mới phát tài.kiếm lại gấp bội chỗ đó nhé.
ko đủ post để thanks cho huynh rồi :m068:

năm mới mưa chán quá !!! hep pi niu dia !! năm mới kiếm được nhìu tiền hơn năm cũ !!

Sang năm mới chúc bác có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc bác sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở. Chúc mừng năm mới!

Chúc bác khoẻ như hổ, sống lâu như rùa, mắt tinh như đại bàng, nhanh nhẹn như thỏ, tinh ranh như cáo, ăn nhiều như … heo, mau ăn chóng nhớn, tiền vô như nước, phúc lộc nhiều như dịch châu chấu tràn về

Chúc luôn hoan hỉ, sức khỏe bền bỉ, công danh hết ý, tiền vào bạc tỉ, tiền ra ri rỉ, tình yêu thỏa chí, vạn sự như ý, luôn cười hi hi

[email protected]

Chia buồn cùng em
Hôm nay cuối năm rồi mà tự nhiên anh bị Paypal limit 3 acc tổng thiệt hại 860$ chán như con gián

Đang nhờ nó suport
Vãi hàng tết này ăn không ngon rồi

Chúc ken nói riêng và toàn thể anh em mmo nói chung may mắn, thuận lợi làm việc trong năm mới nhé. :x

PP US ko chơi :)) ........

hj tớ không sài PP cũng như AP nhưng cũng chúc bạn Ken cùng mọi người năm mới Sức Khỏe-Hạnh Phúc-Tài Lộc nhé!

chúc mọi người năm mới kiếm được nhiều hơn 20 chai. Mà phải có sức khỏe mới kiếm đc tiền, phải vui vẻ mới kiếm đc tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week