Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Show hàng +giá hợp lý xúc ngay .

nói đùa thui,mình nuôi vip hơn 7 tháng rùi,nếu không bị ban thì 1 tháng cũng vài trăm $,mình cũng muốn sell để làm cái khác nhưng cứ nghĩ bị ép giá nên thui

ầy chẳng nhẽ chỉ vì 1 thằng chơi bẩn mà vạ lây thế sao :(
chia buồn cùng bác

hơn 7 tháng thì chắc bác cũng được hơn 900VIP ,Thôi bác thu hoạch cũng được rồi để 50% tháng bác cũng được khoảng 230$ .

hơn 7 tháng thì chắc bác cũng được hơn 900VIP ,Thôi bác thu hoạch cũng được rồi để 50% tháng bác cũng được khoảng 230$ .

bây giờ chỉ sợ bị ban thui :binhsua166:

bắt đầu vào giai đoạn bão hòa rồi :binhsua163:. Ref mà dâm *** thì tẻo luôn >>>> ko ai dám tuyển ref nữa

Zeek dạo này làm ăn chậm chạp thế không biết ,sang ngày 23 mới chia lãi ngày 21. VIP thi sau nửa ngày mới cộng.

các bạn ơi, hình như zeek mới có rule mới thì phải :
Bonus Points: As long as they purchase a premium subscription within the first 15 mins after their registration is complete – the system will automatically award them the additional bonus points. If they do not do so within 15 mins they will not receive the additional bonus points. Additional bonus points will not be awarded manually by affiliate services.
tạm dịch là :
Điểm thưởng : miễn là họ phải mua một thuê bao phí bảo hiểm trong vòng 15 phút đầu tiên sau khi đăng ký của họ là hoàn toàn hệ thống sẽ tự động trao điểm thưởng bổ sung. Nếu họ không làm như vậy trong vòng 15 phút họ sẽ không nhận được điểm thưởng bổ sung. Bổ sung điểm thưởng sẽ không được trao bằng tay bởi các dịch vụ liên kết.
vậy có phải là sau nì mình dk acc mới sẽ không được 100 bonus nữa ko nhỉ ???:binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week