Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

Sao Vip lại giảm theo thời gian ah bác? Nếu cứ để 0% mới như thế hay để kiểu gì nó cũng giảm.Có lẽ có đc 1k vip rồi thì cứ để tầm 50-75% là hợp lí.Ăn từ từ.:D

Vip live được 90 ngày bạn à, sau 5 tháng kể từ khi reg acc thì vip bạn sẽ die từng ngày. Quan trọng nhất là bạn phải tái tạo vip như thế nào để duy trì và nâng số vip ấy lên !

Vip live được 90 ngày bạn à, sau 5 tháng kể từ khi reg acc thì vip bạn sẽ die từng ngày. Quan trọng nhất là bạn phải tái tạo vip như thế nào để duy trì và nâng số vip ấy lên !
Tỉ lệ Die Vip được tính như thế nào thế bác?

tùy theo muốn hái lúa non thì để 100% ,muốn tăng VIP mà vẫn có tiền về thì để >50% ,mà muốn từ từ thu hoạch thì để <50%

Tỉ lệ Die Vip được tính như thế nào thế bác?

Ko theo tỉ lệ gì đâu bạn, VD đơn giản thế này sau 2 tháng chơi free bạn được trung bình 130 vip bạn để 100% thì sau 1 ngày bạn được 2 vip sau 90 ngày thì 2 vip này sẽ die, cứ vậy mà tính làm sao để duy trì và nâng cao số vip đó lên !

Chúc mừng c nha, korokke, đc paid sớm hén, 1 ref của mình cũng đc paid đợt này, lát hỏi xem sao :D

Up cho ngày mới :D

---------- Post added at 06:33 AM ---------- Previous post was at 06:31 AM ----------

Bi h c check lại thử xem, có nhiều bạn lúc đăng ký ngay sẽ ko có nhưng 1 lúc sau nó mới có, nếu vẫn ko có thì c làm theo bạn korokke thử nha :)
Ok. thấy rùi. thank các bạn nhé.
Tại trước đây mình ko thấy thế, hôm kia có ref nó reg phát có point ngay nên thắc mắc ý mà.

góp ý với các bạn là bỏ ngay ý định cheat hay dùng tiền bẩn lại, giờ không như trước nữa, cũng đừng ham mà tuyển ref để rồi ref dùng tiền bẩn hại chính mình, đồng chí Bùi Thế Hoàn Colevay2011 bên thớt bonus kia tk vừa đứt rồi :(

Ko theo tỉ lệ gì đâu bạn, VD đơn giản thế này sau 2 tháng chơi free bạn được trung bình 130 vip bạn để 100% thì sau 1 ngày bạn được 2 vip sau 90 ngày thì 2 vip này sẽ die, cứ vậy mà tính làm sao để duy trì và nâng cao số vip đó lên !
Thế cái mất đi là Vip hết hạn mất đi chứ đâu phải là trừ % gì.Em tưởng nó trừ cái gì cơ.Chắc chắn chơi cái này phải tái đầu tư rồi.:) Cứ để tầm 50% là hợp lí :D

Thế cái mất đi là Vip hết hạn mất đi chứ đâu phải là trừ % gì.Em tưởng nó trừ cái gì cơ.Chắc chắn chơi cái này phải tái đầu tư rồi.:) Cứ để tầm 50% là hợp lí :D

Mỗi tháng còn phải trích ra 10$ để upgrade nữa bạn ! Còn co-op gì nữa, mình cũng ko biết nhiều. Bạn cứ hỏi chủ thread ấy, bác ấy support nhiệt tình !

hôm qua và nay đều post ad và đã up lên silver (hạn 19/2) mà đến h vẫn chưa thấy cập nhật thêm vip nhỉ, ko biết tk có bị sao ko? hu hu

hôm qua và nay đều post ad và đã up lên silver (hạn 19/2) mà đến h vẫn chưa thấy cập nhật thêm vip nhỉ, ko biết tk có bị sao ko? hu hu

Chào bạn,mình nói rõ hơn về cách thức và thời gian chia điểm để bạn không còn phải lo lắng, hiện hệ thống lõi của Zeek đã lên phiên bản mới. từ 3h15-5h chiều giờ Mỹ ( 3h15-5h sáng giờ HN,mùa đông), hệ thống sẽ quét toàn bộ tài khoản,nếu tài khoản nào đang còn 'xanh' thì hệ thống sẽ ghi nhận và tự động cộng điểm cho bạn trong suốt 24h tiếp . như vậy bạn nào bận có thể post 1 lần vẫn được chia điểm 2 ngày, nếu muốn dễ hiểu và chắc chắn thì cứ buổi tối hàng ngày bạn post 1 cái là Ok :)

Chào bạn,mình nói rõ hơn về cách thức và thời gian chia điểm để bạn không còn phải lo lắng, hiện hệ thống lõi của Zeek đã lên phiên bản mới. từ 3h15-5h chiều giờ Mỹ ( 3h15-5h sáng giờ HN,mùa đông), hệ thống sẽ quét toàn bộ tài khoản,nếu tài khoản nào đang còn 'xanh' thì hệ thống sẽ ghi nhận và tự động cộng điểm cho bạn trong suốt 24h tiếp . như vậy bạn nào bận có thể post 1 lần vẫn được chia điểm 2 ngày, nếu muốn dễ hiểu và chắc chắn thì cứ buổi tối hàng ngày bạn post 1 cái là Ok :)
Vậy là một ngày chỉ cần post 1 lần cũng được ah bác? Hay là chẳng may cso việc gì mà post tối hôm trước thì sáng hôm sau nữa post cũng được,nó vẫn tính cho cái post của tối đó là 2 ngày @@

Bác chủ theard cho hỏi là xem những Reg của mình ở chỗ nào bác nhỉ?

Bạn vào Sponsorship Report đó c :D

Ko sao đâu c, c cứ an tâm, nó chia điểm lúc nào kệ nó, mình cứ post đều là đc, nó sẽ + cho c thui :D

Hi, hnay vào topic thấy mn trò chuyện đông vui quá, vui ghê ta :D

Chia buồn vs bạn buithehoan :(, hix, vậy là bao công lao bác ý bỏ ra đi tong rùi :( liệu acc mình sẽ đi về đâu đây, câu trả lời sẽ có trong 27/2 :)

Last edited by a moderator:
ACC colevay của buithetoan die lâu rồi nguyên nhân là do sử dụng chung thẻ visa với 1 ACC khác :binhsua19:

Mình tham gia zeek gần đc 2 tháng rồi. Mà bác cho hỏi là khi upgrade tài khoản, ta chỉnh mục Buy More Bids về 0% trong 2 ngày để số tiền trong Cash lớn hơn 2.5$ đặng mua coop. Vậy là tháng nào ta cũng phải bỏ ra 2.5$ để mua coop à?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week