Referrer Hội zeekrewards - Bonus 1.5 wmz

cho mình hỏi xíu :-? sau khi up vip thì để 0% để ACC lên 2.5$. Vậy số tiền này để luôn trong tài khoản hay chỉ để tháng đầu ???

Số tiền này sau khi c chuyển về 100% hay % nào khác 0%, thì nó sẽ tự động lấy và chuyển thành Vip và c chỉ phải làm 1 lần duy nhất thôi :)

Hum nay trời đẹp dc zeek nó ưu ái pay đúng ngay lun :m131:
Request nó hẹn đến ngày 20/2 Sáng vào thử ai ngờ tiền đã về :m131:

----------------------
Đã hết giờ show proof :m131:

Last edited by a moderator:
Số tiền này sau khi c chuyển về 100% hay % nào khác 0%, thì nó sẽ tự động lấy và chuyển thành Vip và c chỉ phải làm 1 lần duy nhất thôi :)
ý tớ nói là 2.5$ nằm trong ACC balance đó có thể xài đc ko :-?. Hay phải giữ số dư tối thiểu trong ACC là 2.5$

Tốt nhất bạn cứ để nó khi nó trừ co-op có mà dùng _ _!
Chứ tiền đó bạn dùng vào việc gì nữa. 2,5$ chỉ mua dc có 2 VIP thà ko mua tốt hơn _ _!

bác lehongphongvt tái xuất giang hồ :binhsua146:

Bác xóa proof đi ko có thâm thù vs ai là lại toi đó :(

sai rùi,khi nào nó báo lỗi sorry tiếp thì bạn phải để lại 0% để có 2.5$ mua co-cp thì mới dc

ý tớ nói là 2.5$ nằm trong ACC balance đó có thể xài đc ko :-?. Hay phải giữ số dư tối thiểu trong ACC là 2.5$

xài dc nhưng balance của bạn nên lúc nào cũng có >=2.5 thi tốt hơn để khi nào đến lúc phải mua co-cp thì nó sẽ tự động -2.5$ của bạn mà không báo lỗi sorry...

Buồn kinh khủng, không hiểu vì sao... dù mình mua bid = 3 tiền trong tài khoản nhưng 4 hôm rồi ko cập nhập. Rồi đặt chế độ là mua bid = 100% mà 2 ngày cũng chả tăng bid, chả tăng tiền luôn, từ lúc upgrade đến giờ vẫn chưa tăng thêm tẹo bid nào. Chả hiểu bị cái gì nữa

Buồn kinh khủng, không hiểu vì sao... dù mình mua bid = 3 tiền trong tài khoản nhưng 4 hôm rồi ko cập nhập. Rồi đặt chế độ là mua bid = 100% mà 2 ngày cũng chả tăng bid, chả tăng tiền luôn, từ lúc upgrade đến giờ vẫn chưa tăng thêm tẹo bid nào. Chả hiểu bị cái gì nữa

bạn đã để 0% 2 ngày chưa? (2.5$ có đc bạn đừng dùng đến nhé,nó sẽ tự động mua co-cp cho bạn),sau đó đặt lại 100% là ok

hôm nay có ai đc chia lãi chưa
Cho hỏi acc cùa mình thế này là như nào vậy,như ảnh là lãi của ngày 21 nhỉ.

Của bạn đây là lãi của ngày 20 chứ không phải ngày 21 (Retail Profit Pool Award for :2/20/2012),Ngày 21 mình cũng chưa được chia lãi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom