• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Hỏi ý kiến các Pro về offer

ga_offer

Verified
Reactions
3,900
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chuyện là em mới bước vào làm offer không lâu, hiện em đang làm site 123giftszone.com và site Myofferzone.com em thấy bình thường site này có khoảng 30 offer làm nhanh thì cũng mất 20-30' một acc, bro nào đã, đang làm 2 con này cho em xin cái list offer tập chung để làm nhanh hơn không. Nhân tiện các bro cho em hỏi hiện giờ có site offer nào uy tín và có Cre ổn định hiện nay. Thanks đã đọc tin :binhsua43:

hình như 2 site này bao acc phải không bạn , nó bắt buộc mỗi lần phải click 15 offer mới đc thì phải ,click thiếu 1 offer coi như bỏ acc :(

Bao acc thì bạn hơi thiệt đó ! 20-30' 1 acc , đc có vài nghìn :( mình khuyên nên làm cho group nào có site check credit , làm bnhiu ăn bnhiu là ổn nhất đây :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,962
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom