• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Hỏi việc rút skrill về tài khoản bank vnđ

Tốt nhất rút về tk USD đi cho đỡ thiệt, mất phí 4$ thôi.
Tiền nhận là $, rút về toàn Washington :)

___________________________________________________________________________________________

hiện tại e dùng ACB , tài khoản của e là tài khoản vnđ. khi rút tiền về đến nơi sẽ bị treo và không có thông báo cho mình. phải mang cmt ra ngân hàng rút rất mệt. các bác biết ngân hàng nào có khi tiền $ về nó tự động quy đổi rồi nạp vào tk vnđ cho mình giúp em với. giờ lập tk $ thì tốn kém quá . e đang là sinh viên :(

update 1/10 : giới hạn rút về của em bây giờ là > 1261 $ ( hình 1 ) .Em nghĩ trong tháng 9 đã rút về đủ giới hạn nên không rút được nữa . Đành chờ sang tháng 10 rút . hôm nay là 1/10 rồi nhưng nó vẫn bị như hình 2. . lúc trước em có gửi ảnh chứng minh thư và hóa đơn để verryfi rồi nhưng không thấy skrill báo gì. bác nào giúp em với :(((((

update : e thử rút về vs số tiền 50 $ thì vẫn được . Nhưng vs số tiền lớn hơn nó bắt verìfy

Hình 1 :

View attachment 38789

Hình 2 :

Mình bổ sung tí, để rút đc tiền về bank thường xuyên thì buộc fải verify address, nhìn tk cậu thì mình thấy cậu chưa verify gì cả, chụp 2 mặt CMND + Hóa đơn hoặc sao kê bank (chú ý: tên và địa chỉ fải khớp với thông tin trong MB). rồi gởi lên cho SKRILL xác thực, sau khi xác thực xong thì cậu rút vô tư, nhưng fee thì khá cao, nên cân nhắc rút hoặc sell là tùy bạn, "sân khấu này là của bạn" :D

bác cho em hỏi là very skrill thì dùng thẻ vísa hả
vậy rút theo bác ghi là vcb - tức là mình rút trực tiếp về thẻ atm mà mình dùng hàng ngày đó hả - em hơi gà mờ cái này chút

bác cho em hỏi là very skrill thì dùng thẻ vísa hả
vậy rút theo bác ghi là vcb - tức là mình rút trực tiếp về thẻ atm mà mình dùng hàng ngày đó hả - em hơi gà mờ cái này chút
Tên ngân hàng: Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam
Số tài khoản: ghi số tài khoản ngân hàng của bạn, khác với số thẻ ATM nhé.

hờ, thêm đc chút kinh nghiệm.

verify address đi bạn như mình nè sào chẻ sbobet . bet365 cho mái thoải . Còn add tiền thì thẻ vi sà . còn rút về bank thì chưa tham khảo

Trên này đâu cũng toàn thấy hưỡng dẫn rút về tk ngân hàng ( bank transfer ) phải chịu mấy loại phí, sao ko chuyển trực tiếp về thẻ visa ? Bác nào có kinh nghiệm giải vụ này cái ?

Tên ngân hàng: Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam
Số tài khoản: ghi số tài khoản ngân hàng của bạn, khác với số thẻ ATM nhé.
Thieu swiftcode kia cau...:)

Mình bổ sung tí, để rút đc tiền về bank thường xuyên thì buộc fải verify address, nhìn tk cậu thì mình thấy cậu chưa verify gì cả, chụp 2 mặt CMND + Hóa đơn hoặc sao kê bank (chú ý: tên và địa chỉ fải khớp với thông tin trong MB). rồi gởi lên cho SKRILL xác thực, sau khi xác thực xong thì cậu rút vô tư, nhưng fee thì khá cao, nên cân nhắc rút hoặc sell là tùy bạn, "sân khấu này là của bạn" :D
cho e hỏi. e rút tiền qua Bank Transfer về TK ACB VNĐ. Khi SKRILL g

về TK cho mình rồi. Nó có thông báo không. Hay mình phải ra NH kiểm tra

Bạn có thể làm thẻ Sacombank, mình đang sử dụng và skrill về là tụ dộng đổi luôn ra vnd, phí mất 25$ về.

___________________________________________________________________________________________

hiện tại e dùng ACB , tài khoản của e là tài khoản vnđ. khi rút tiền về đến nơi sẽ bị treo và không có thông báo cho mình. phải mang cmt ra ngân hàng rút rất mệt. các bác biết ngân hàng nào có khi tiền $ về nó tự động quy đổi rồi nạp vào tk vnđ cho mình giúp em với. giờ lập tk $ thì tốn kém quá . e đang là sinh viên :(

update 1/10 : giới hạn rút về của em bây giờ là > 1261 $ ( hình 1 ) .Em nghĩ trong tháng 9 đã rút về đủ giới hạn nên không rút được nữa . Đành chờ sang tháng 10 rút . hôm nay là 1/10 rồi nhưng nó vẫn bị như hình 2. . lúc trước em có gửi ảnh chứng minh thư và hóa đơn để verryfi rồi nhưng không thấy skrill báo gì. bác nào giúp em với :(((((

update : e thử rút về vs số tiền 50 $ thì vẫn được . Nhưng vs số tiền lớn hơn nó bắt verìfy

Hình 1 :

View attachment 38789

Hình 2 :

Hình 1 :

View attachment 38789

Hình 2 :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,059
Latest member
12betgift
Back