Request hỏi về withdraw Paypal

Remove ko sao thật chứ bác? Thấy ko có cái cc nào trong list nó kì kì =.=
bình thường thôi. chỉ là sau nó limit lại mất công add lại tốn 2.95$ :D

Haha. Thế mình sẽ remove vcc card đó :)) rồi lại dùng card đó đi open một paypal khác cũng đc đúng ko =))
ko bạn 1 card 1 pp. dù bạn có remove nó cũng dính cái card đó với pp đó rồi

Bạn bị chậm 2 - 3 ngày rồi à :( Mình xem lại invoice thì là mình đặt lệnh lúc 11h30 hôm qua. Đợi xíu xem có nhận đc email ko :((
2-3 ngày là bt. Mình thấy acc mới tòan bị delay tầm 2 ngày. acc cũ thi 1 ngày là xong :D

paypal báo complete sau 24 đến 72h
còn tiền về thì hên xui, bạn rút vào thứ 5 thì khả năng thứ 4 tuần sau sẽ về.
mà nếu bạn rút thứ 6 hay thứ 7 hay thứ 4 thì thứ 4 tuần sau cũng sẽ về, thế mới hay
theo mình thì là do bank trung gian nó sẽ dồn công việc trong tuần lại và giải quyết toàn bộ trong 1 buổi, mỗi buổi nó sẽ finish cho 1 hoặc vài ngân hàng nội địa. mình dùng ACB đã rút tiền khoảng chục lần cho vài cái thẻ thì thấy hầu như là tiền về lúc 9h-10h sáng ngày thứ 4.
ủa sao của t rút thứ 2 sáng thứ 6 về thánh cmnr

ACC cũ và mới là sao bạn. Mình ver được 4 - 5 tháng rồi :D Nhưng đây là lần đầu W :p
à nãy nói nhầm. ý là acc lần đầu thuờng lâu completed. Tàm 2-3 ngày là bt. Hên thì 1 ngày :D

bình thường thôi. chỉ là sau nó limit lại mất công add lại tốn 2.95$ :D

Thế thì cứ để yên đó cho lành, remove ra làm gì. Hóa ra thớt có ý đồ đen tối định remove đi để ver pp khác ;))

Sặc. Mình vừa nhận được 1 email của Paypal. Lại cái email y hệt lúc vừa đặt lệnh :(

" we are processing your request to w funds..." :( Chưa phải là Completed :(

Như vậy là complete rồi :) ngồi chờ tiền về bank thôi ...đây with 2 ngày rồi chưa có mail thứ 2 :( mọi lần complete trong 24h

nói chung là đã withdraw thì cứ thủng thẳng ngồi đợi 1-2 tuần đi :). nếu tiền sạch thì đã vào pp ko mất đi đâu, ngoại trừ infor with sai tiền về lại pp mất mớ phí :)

Như vậy là complete rồi :) ngồi chờ tiền về bank thôi ...đây with 2 ngày rồi chưa có mail thứ 2 :( mọi lần complete trong 24h
Báo mail là processing thế mà lại là Com =)) Của em Com rồi các bác nhé :D Có thêm chút kinh nguyệt. Tks ae đã chia sẻ :p

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
Gammo135

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back