Hỏi về web hosting

Chào các bạn hiện nay mình muốn làm 1 trang web mà ko biết nên dùng host nào. đã đăng ký nhiều host free ở nước ngoài nhưng tài khoản vẫn pending, hình như nó không chơi với vn mình hay sao ý. Bạn nào có thể đăng ký đến thời điềm này thì giúp minh với nhé. Thx.

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
000webhost.com , x10hosting.com ( cái này phải fake ip) , byethost.com

3 cái này tốt nhất , còn chuyện bạn nói thì .... muốn tốt thì phải đợi chứ sao , hàng xài liền lõm lắm bạn :d

Upvote 0

ntboy810

Senior
Reactions
438
MR
0.002
Sài byethost nha bạn. Cái này nhiều anh em Việt Nam tin dùng.So với những free hosting khác thì mình thấy thằng này đăng ký nhanh, mình cũng ko thấy nó bắt đặt quảng cáo, tốc độ cũng khá nhanh. Chúc bạn tìm được free hosting như ý nhá.

Upvote 0

sexyalien

Senior
Reactions
67
MR
0.000
cám ơn 2 bạn, mình đã reg 2 trang đầu rồi (tình trạng pending 3-4 ngày) còn trang byehost, mình đăng ký nó bảo điền Security Code, mình hông biết láy cái code đó ở đâu nữa :(

Upvote 0

LunioLuny

Junior
Reactions
316
MR
0.000
Dùng byethost là tốt nhất, còn nếu tính phát triển lâu dài thì nên bỏ chút $ ra đảm bảo ngon hơn, host cũng rẻ thôi.

Upvote 0

Bưởi.Super

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Chào các bạn hiện nay mình muốn làm 1 trang web mà ko biết nên dùng host nào. đã đăng ký nhiều host free ở nước ngoài nhưng tài khoản vẫn pending, hình như nó không chơi với vn mình hay sao ý. Bạn nào có thể đăng ký đến thời điềm này thì giúp minh với nhé. Thx.

có tiền thỳ mua host dùng bạn ạk :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week