• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về việc sử dụng PM

infinity

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình biết về PM cũng rất lâu rồi nhưng ngày xưa thấy mọi người kêu là PM rất hay block acc nên chuyển qua dùng WMZ khá nhiều. Giờ nhu cầu mình định mở tài khoản PM để nhận tiền thì không biết có rủi ro gì không ? Chẳng hạn như acc mới mà nhận số tiền lớn thì có dễ gây chú ý không (tiền sạch từ exchange ở nc ngoài) ? Có limit nào về việc nhận/gửi tiền tối đa một ngày hoặc một tuần không ? Xin cảm ơn mọi người đã giải đáp :D

Dùng VND ok nhất nhé, có pháp luật bảo vệ, không lo bị block acc, PM, VMZ, hay PP đều nguy hiểm hết :D

Giờ PM nó block acc cũng ghê lắm bạn ơi, trên forum thấy cũng nhiều bạn mất tiền đó, toàn tiền to.

Hồi qua ta mới bán PM mà cũng bị HOLD tiền lại (cái này là do bên AUTOPAYPM.COM nó nói vậy), ta gửi support PM rồi, hơn 24 tiếng không thấy trả lời luôn.

:D h thì dùng wmz mới nguy hiểm, dùng pm thoải mái nhé, tiền sạch thì ok.
limit nhận gửi thì ko thấy, hoặc do mình gửi chưa đến mức limit
nghe nói nếu giao dịch với acc khác có vấn đề thì mình cũng bị liên quan. Làm sao để biết được giao dịch của mình có sạch k cậu?
Nếu verify đầy đủ thì có bao giờ bị block acc k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom