Hỏi về vấn đề reject pp

jiccel

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như tít, mấy bro cho em hỏi sao pp của em bị gì mà nó k nhận đc $ :oops:, em thử add mail phụ mà vẫn báo như thế, mà dùng tk khác gửi vào thì vẫn đc
x_X

Như tít, mấy bro cho em hỏi sao pp của em bị gì mà nó k nhận đc $ :oops:, em thử add mail phụ mà vẫn báo như thế, mà dùng tk khác gửi vào thì vẫn đc
x_X
acc ver c c chưa bạn

ShowBox mình nhận bìh thường mà ta. Sao lại bị reject nhỉ? Cái này do acc người nhận hay người send nhỉ?

vài ngày là PP nó rèfund mà.....

hình như nó reject luôn mà bác, tức là k cho bên đó send qua ý @@

Do PP bác ấy. Thằng Showbox này PP nó là PP singapore mà. Do PP bác chưa verfied or chưa đủ TRUST nên chưa nhận $ được

ShowBox mình nhận bìh thường mà ta. Sao lại bị reject nhỉ? Cái này do acc người nhận hay người send nhỉ?
Do 1 trong 2 hay cả hai. Cái này mình trước cũng hay gặp nhưng đến nay chưa rõ nguyên nhân thật sự. Loại trừ đủ các kiểu nhưng vẫn ko tìm đc nguyên nhân.
  • Liên quan đến sent payment nhưng báo lỗi ko thể gửi
  • Liên quan đến thanh toán dịch vụ nhưng liên tục bị từ chối và yêu cầu cổng thanh toán khác
Giải pháp chờ đợi vài ngày or ticket support

hình như nó reject luôn mà bác, tức là k cho bên đó send qua ý @@
Tạm thời cho $ về PP mình nhận luôn VNĐ :p

@acevnvn: tớ mới bị đây.

Acc PP Old thì ok.

Acc PP mới reg đã verified chưa có giao dịch nào thì bị RẸJECT này.

Thư của bạn từ Showbox mà, chứ đâu phải là thư từ PayPal

Tài khoản PayPal không nhận được tiền thì chỉ có thể bị Limited thôi mà PP của em vẫn bình thường?

Nên nhớ là cả email chưa có PayPal vẫn nhận được tiền nhé, PP sẽ yêu cầu tạo tài khoản PP cho cái email đó để rút tiền hoặc tiêu xài tiền (chưa cần Verify tài khoản)

Thư của bạn từ Showbox mà, chứ đâu phải là thư từ PayPal

Tài khoản PayPal không nhận được tiền thì chỉ có thể bị Limited thôi mà PP của em vẫn bình thường?

Nên nhớ là cả email chưa có PayPal vẫn nhận được tiền nhé, PP sẽ yêu cầu tạo tài khoản PP cho cái email đó để rút tiền hoặc tiêu xài tiền (chưa cần Verify tài khoản)

Do Showbox, người ta send PP cho email PP kia ko được. Nên trong email nó mới bảo là Reject nhé. Có thấy dòng PP bác bỏ tài khoản này ko?

Do Showbox, người ta send PP cho email PP kia ko được. Nên trong email nó mới bảo là Reject nhé. Có thấy dòng PP bác bỏ tài khoản này ko?
Thì Showbox nói thế

Có thể do email khai báo sai

Nhận tiền PayPal thì đưa email như [email protected]

Nhưng nếu khai là otohaibanh thì tất nhiên sao mà gởi / nhận được?

Thì Showbox nói thế

Có thể do email khai báo sai

Nhận tiền PayPal thì đưa email như [email protected]

Nhưng nếu khai là otohaibanh thì tất nhiên sao mà gởi / nhận được?

PP bác bỏ = DECLINED/REJECTED. OK. Dù sai thì vẫn gửi được nhé.

Email chưa reg PP còn gửi được mà bác

PP bác bỏ = DECLINED/REJECTED. OK. Dù sai thì vẫn gửi được nhé.

Email chưa reg PP còn gửi được mà bác
Thì mình đã có nói ở trên là Email chưa có PayPal vẫn NHẬN được tiền mà, hiểu không?

Trừ phi nó đòi email và nhập vào 1 cái không phải email thì không nhận được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week