Hỏi về vấn đề gõ Pix bằng Soft !!!

Status
Not open for further replies.

Tuyết Lang

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Dạo này thấy mọi người đồn rằng Pix ai mà gõ bằng Soft là nó không cho rút tiền :binhsua135:, vậy điều đó có thật không và cho hỏi thằng Pix nó có cho mình gõ bằng phần mềm mà vẫn rút tiền lại được không :binhsua163:? Nếu không được thì giờ không biết phải dọn nhà qua dùng cái nào nữa :binhsua29:. Mong mọi người giúp cho :binhsua162:

ôi dào, bác cứ soft mà phang cho em, ae ở đây cũng toàn gõ bằng soft mà tiền vẫn cứ đều đều. pix nó ghét ai thì nó band thôi. :D

trước có nhiều bác bị ban rồi gửi mail hỏi pix,và nó trả lời là sử dụng soft,nhưng chỉ ít người bị,thế nên chúng ta cứ xài soft thoải mái :D

Vậy rốt cuộc nên gõ Captcha Pix trên Website hay là bằng Soft :binhsua33:? Với cả cho hỏi có nên chuyển qua cái nào khi Pix không ổn định :binhsua162:?

bác cứ gõ soft đi. em thì theo trình tự ưu tiên: maytram-> asian->xiao->web

Cứ soft mà làm bạn ạ, ko có gì phải sợ hết :D

maytram vô đối, keke, 1 tháng bác donate cho maytram 3-5$ là nó sẽ sống dài dài

Cứ soft máy trạm mà gõ, đừng gửi mail cho admin của pix là được.

máy a e trên đây tui cầu xin mấy người đừng gửi mail cho nó nữa , mấy người gữi mail hoài riết nó bực thì chết cã lũ nữa , nói chung acc chính pay tiền ko gõ trên soft , và chỉ gõ acc phụ trên soft thôi hiểu chưa pà con , và đều cuối cùng tui mún nhắc là đừng gửi mail cho nó nữa , sau này phiền phức vạ lây hết cã lũ :(

máy a e trên đây tui cầu xin mấy người đừng gửi mail cho nó nữa , mấy người gữi mail hoài riết nó bực thì chết cã lũ nữa , nói chung acc chính pay tiền ko gõ trên soft , và chỉ gõ acc phụ trên soft thôi hiểu chưa pà con , và đều cuối cùng tui mún nhắc là đừng gửi mail cho nó nữa , sau này phiền phức vạ lây hết cã lũ :(

"hiểu chưa bà con" => bác là mẹ bọn tôi đấy à, hạ cái giọng xuống dùm đi.

"hiểu chưa bà con" => bác là mẹ bọn tôi đấy à, hạ cái giọng xuống dùm đi.

Đó chỉ là một lời khuyên cho anh em thôi, có gì sau này rút kinh nghiệm. Để từ từ nó Pay là được chứ gì, khi nào 1 tuần mà nó không Pay thì tính tiếp :D

Anh em đừng ngại mà gửi thư chửi thằng admin! Chả lẽ anh em nghĩ chỉ có dân VN ta mới gõ captcha? Chỉ có dân VN ta mới bất mãn? Chỉ có dân VN ta mới gửi thư đòi support à? Theo tui nghĩ thì anh em gửi thư support không hẳn là không tốt đâu! Có thể làm thế này lại dọa cho thằng admin sợ để mà lo làm ăn cho tử tế hơn đấy!
P/S: Thách nó dám cấm anh em VN cạp đó! Phang chết cả nhà mày chớ giỡn! :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week