Ask Hỏi về Upload ftp của bitshare.com

mmo_learn

Newbie
Reactions
1
MR
0.236
các bác cho e hỏi về upload = ftp của thằng Bitshare . E up mà ko thấy hiện link ở my file gì cả . thằng này có up = ftp đc ko ạ . các bác giúp e với . thanks các bác

nếu bạn up xong rồi thi bạn vào my file,ở dưới có 3 tab là files,remoteupload và FTP-upload,bạn chọn tab FTP-upload,nếu thấy file ở đó rồi bạn tích vào tất cả các file nhìn sang bên phải màn hình bạn chọn Move FTP Upload to files là ok.nhưng thời gian move của thằng này thất thường lắm,nhanh la khoảng 15~30' lâu thì có khi cả nửa ngày mới thấy link của file.

bitshare tớ bem rồi và nhận ra 1 điều là nó del file rất ác liệt
500GB film 3x sau vài ngày chả hiểu tụi nó nghĩ gì del xoẹt phát còn 100GB :|
cảnh báo ae nên ... thằng nào ra chứ thật sự thì .. :-<

hix. e up soft cute ftp . nó báo là thành công rùi . nhưng hơn 1 ngày vẫn chả thâ'y file đâu cả . chẹp . đúng là hàng mới , làm ăn vẫn chưa chuyên nghiệp . cảm ơn các bác chỉ bảo

e làm hết các cách rùi bác ah.chả thấy gì cả . upload kiểu thường thì vẫn đc , còn up = ftp thì chả thấy đâu. e đã thử đi thử lại rùi . các bác có bị như e ko ạ ? hay chơi phát lên luôn ạ ? nếu mỗi e thế chă'c là ko có duyên chơi thằng này rùi :D

e làm hết các cách rùi bác ah.chả thấy gì cả . upload kiểu thường thì vẫn đc , còn up = ftp thì chả thấy đâu. e đã thử đi thử lại rùi . các bác có bị như e ko ạ ? hay chơi phát lên luôn ạ ? nếu mỗi e thế chă'c là ko có duyên chơi thằng này rùi
=> thế thì mình chịu

bitshare tớ bem rồi và nhận ra 1 điều là nó del file rất ác liệt
500GB film 3x sau vài ngày chả hiểu tụi nó nghĩ gì del xoẹt phát còn 100GB :|
cảnh báo ae nên ... thằng nào ra chứ thật sự thì .. :-<

ặc cậu nói mình mới để ý,2 hôm nay thu nhập của thằng này sụt hẳn,kiểm tra lại thì thôi rồi lượm ơi,hizz jo biết chiến thằng nào đây??? :(

=> thế thì mình chịu

ặc cậu nói mình mới để ý,2 hôm nay thu nhập của thằng này sụt hẳn,kiểm tra lại thì thôi rồi lượm ơi,hizz jo biết chiến thằng nào đây??? :(

thì vì thế nên tớ mới bỏ thằng này
chứ thằng này aff của nó cao thế kia cơ mà
lại đang đợt bonus 50%
nhưng thôi bỏ thì bỏ chứ níu kéo làm gì
ngồi cày cuốc hộc mật được 500GB nó del vèo phát 400GB =))

thì vì thế nên tớ mới bỏ thằng này
chứ thằng này aff của nó cao thế kia cơ mà
lại đang đợt bonus 50%
nhưng thôi bỏ thì bỏ chứ níu kéo làm gì
ngồi cày cuốc hộc mật được 500GB nó del vèo phát 400GB =))

chắc mình cung sắp bye bye thằng này thôi,chư 2~3 hôm nay thu nhập giảm mất 1/4 mà mồ hôi công sức bỏ ra thì chẳng thiếu đi thứ j=>chẳng hiểu nó tính ntn nữa

các bác chém vui tính gê... mình remote chẳng bao giờ lỗi... remote 300 link nhiều lắm là 30 phút ... tiền thì k hề suy giảm ( k làm thì giảm :) )...

chẵng nhẽ mình trường hợp cá biệt hả :))

các bác chém vui tính gê... mình remote chẳng bao giờ lỗi... remote 300 link nhiều lắm là 30 phút ... tiền thì k hề suy giảm ( k làm thì giảm :) )...

chẵng nhẽ mình trường hợp cá biệt hả :))

tớ cũng chả biết, tớ thế nào tớ nói đúng như vậy
tớ cũng chỉ mới chiến BS, nhưng thấy nó remote kém quá
như hôm qua, remote có 6 link, mà đc có 4 =))

Buồn đời với thèn bitshare

hix , mình cũng bị nó del gần như toàn bộ file up lên nó , được 20$ mà request 3 ngày rồi ko thấy tiền đâu :binhsua159: chia tay thèn này thôi bà con ơi

hix , mình cũng bị nó del gần như toàn bộ file up lên nó , được 20$ mà request 3 ngày rồi ko thấy tiền đâu :binhsua159: chia tay thèn này thôi bà con ơi

Chắc là t6 có thôi,chưa bít đc quy luật pay của thằng này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,113
172,170
Latest member
x8pro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week