Ask Hỏi về tỷ lệ chuyển đổi -Conversions trong Yllix

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000
Tình hình là e chơi real bèo bọt được traffic. Nhưng Yllix không hiện thu nhập và chẳng được xét lên ylliX Premium vì không có chuyển đổi. Điều lạ là nhiều click mà ko đc tính chuyển đổi là sao ạ. rất mong được giải đáp.

Last edited:
lead như offer thì có chuyển đổi thôi

Tình hình là e chơi real bèo bọt được traffic. Nhưng Yllix không hiện thu nhập và chẳng được xét lên ylliX Premium vì không có chuyển đổi. Điều lạ là nhiều click mà ko đc tính chuyển đổi là sao ạ. rất mong được giải đáp.

cùng câu hỏi, anh em nào biết chỉ mình với

Làm sao lên .ylliX Premium.
Hello,

Dưới đây là thư của ylliX

thanks for your e-mail!

Unfortunately, you have not sent us a single conversion for the last 7 days, so we were unable to accept you into ylliX Premium.

We show mainly CPA adverts to non-premium websites in our system, so without conversions you will not earn much. Please send us better quality traffic (a CTR of at least 0.25-0.3% with a solid conversion rate) and your website will be accepted into ylliX Premium with premium CPM, CPC and CPA adverts.

Let me know in case of any other questions or comments.

Best regards,
Andreas

Dịch google
Chào bạn,

Cảm ơn email của bạn!

Thật không may, bạn đã không gửi cho chúng tôi một chuyển đổi duy nhất trong 7 ngày qua, vì vậy chúng tôi không thể chấp nhận bạn vào ylliX Premium.

Chúng tôi thấy chủ yếu là quảng cáo CPA đến các trang web không cao cấp trong hệ thống của chúng tôi, vì vậy mà không chuyển đổi, bạn sẽ không kiếm được nhiều. Hãy gửi cho chúng tôi giao thông chất lượng tốt hơn (CTR của ít nhất là 0,25-0,3% với tỷ lệ chuyển đổi rắn) và trang web của bạn sẽ được chấp nhận vào ylliX Premium với CPM cao cấp, CPC và quảng cáo CPA.

Hãy cho tôi biết trong trường hợp của bất kỳ thắc mắc hoặc ý kiến khác.

Trân trọng,
Andreas

Làm sao lên .ylliX Premium. thanks bro nào chỉ giúp với

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week