Ask Hỏi về trích lọc infor trong Roboform

phamvandai

Junior
Reactions
106
MR
0.004
Em mò hoài trong roboform mà thấy không có chức năng trích lọc dữ liệu, tra trên mạng cũng không thấy có. Mỗi lần làm báo cáo tổng kết Offer rất vất vả và tốn nhiều thời gian. Có Pro nào biết cách trích lọc từng mục của nhiều infor trong roboform thì chỉ cho em với. Mình trích ra User riêng, Pass và Mail để nộp báo cáo ấy. Hoặc có cách nào để làm báo cáo nhanh và hiệu quả nhất thì chỉ cho em với. Em cảm ơn nhiều!

phí chỉ cho.:D:D

Mất phí cũng được. Bao nhiêu bác cứ nói, nhưng mà em muốn hỏi cách trích lọc đấy nha, làm sao để thật nhanh, gọn nhẹ, chứ không phải là lại bỏ hết vào Roboform rồi copy từng cái một thì khỏi nói làm gì cho mệt

Mất phí cũng được. Bao nhiêu bác cứ nói, nhưng mà em muốn hỏi cách trích lọc đấy nha, làm sao để thật nhanh, gọn nhẹ, chứ không phải là lại bỏ hết vào Roboform rồi copy từng cái một thì khỏi nói làm gì cho mệt
hiện tại tui cũng chỉ biết một cách tổng kết acc mà cảm thấy là nhanh rồi.ko biết bạn đang làm kiểu j.

hiện tại tui cũng chỉ biết một cách tổng kết acc mà cảm thấy là nhanh rồi.ko biết bạn đang làm kiểu j.

Hiện tại khi em làm được bao nhiêu acc thì em thả hết vào trong roboform. Sau đó em mở 2 cửa sổ song song là roboform và excel. Em nhấp vào từng acc một và copy Mail, User,Pass và Paste vào Excel. 1 tuần em chiến khoảng 4 tới 500 acc, mỗi lần báo cáo mất rất nhiều thời gian và mỏi tay nữa. Bác có thì sell cho em cũng được. Cho em yahoo để em pm

Cảm ơn bạn đã share, nhưng Link có phần mềm gián điệp nha bạn. Cái tên Công Long it nghe quen quá :mad::mad::mad:
C tải về...bản này t đang dùng nhé. Cần thì quét lại cho chắc

Attachments

• file xử lý info.zip
    12 KB · Views: 83
Klq nhưng bác chủ topic cho em hỏi là bác làm cách nào mà nhiều vậy ạ, chỉ em với@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week