Ask Hỏi về tình hình dollarupload.com

bạn làm chưa sao nói gì kỳ vậy ? đúng nó là trang PPD nhưng không cần úp file lên mà vào offer lấy link rồi làm thằng lun.

site này còn paid bạn nhé.
paid tốt nhưng làm offer thì hay bị trừ tiền thôi, nếu làm nhiều thì paid tuần còn làm ít thì paid theo tháng, paid tháng thì chịu khó đợi hơi dài cổ tí xíu thôi nhé.
Muốn làm off thì vào phần offer lấy link off rồi làm thôi chứ không cần úp file gì cả. thích con nào thì lấy link con đó rồi làm.

Bonus cho cái proof mới được thanh toán, proof hơi ít nên các thánh đừng cười nhé. :oops::oops:
không cần tỉ lệ lead/click gì luôn hả bác? Net này lạ thiệt :D

HONHUHIEN

Banned
Reactions
37
MR
0.001
DU sắp là sân sau cho CF rồi
:D
Thua gì mấy NET to đâu.:rolleyes:

một lúc đặt pending nhiều cái được k.lần đầu chưa paid tháng
được hết bạn nhé.
View attachment 61948

Bác cho hỏi cái, sao nó chìm hết rồi sao chọn payment được vậy? :(
cái đó không quan trọng bạn. cứ đủ min 10$ bạn xuống dòng cuối cùng có dòng reques ấy là nó hiện ra cổng cho bạn rút.
Vì bạn chưa nhận được thanh toán hằng tháng lần 1, từ lần 2 trở đi mới vô chổ đó chỉnh payment lại được
phải không vậy thím? o_O phải thì nói không phải đừng phán lung tung nha thím. o_O

nhanvu1995

Pre-verified
Reactions
129
MR
0.005
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cái này mình chịu á. mình toàn chơi vs US quen rồi nên nét nào mình cũng toàn chơi US cho nó lành bạn à. :)
Hiện tại DU có 1 con off chơi dc đó bà con băm cho nát bét nó đi nhé, mình nói thế còn ai lead nổi con đó thì cứ lead nhé. Còn này hơi khó nên newbie đừng ham hố nhé. o_O
trước t cũng chơi kiểu lấy link off bem ko up file gì hết. nó banned thẳng tay :(. mà đưa file lên thì kich vào con off đó lại lỗi k làm dc :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week