Ask Hỏi về tình hình clickdealer.com

ông anh mới gửi cái Big Net cho em reg thử.Cơ mà chắc là reg không được rồi bác ạ :p:p:p
cậu inbox mình thử reg xem sao. biết đâu bất ngờ mình lại reg dc mình tặng cậu 1 acc làm kỷ niệm :D

cậu inbox mình thử reg xem sao. biết đâu bất ngờ mình lại reg dc mình tặng cậu 1 acc làm kỷ niệm :D
add fb đi. Ngại ol yahoo quá

Thằng này em chả biết thế nào chứ xin off nó dễ mà không biết nó kiểm tra traffic như nào.
Nhưng mà bác mà em share acc cho hình như được paid có nt tks mà ko biết ở đâu rồi :)

Ông anh đang chiến Net này bảo em reg thử được thì làm Net chiến thôi nên ông anh bảo em không được share nên em không share được bác ạ :(
không phải Net của em bác ạ :(

Ông anh đang chiến Net này bảo em reg thử được thì làm Net chiến thôi nên ông anh bảo em không được share nên em không share được bác ạ :(
không phải Net của em bác ạ :(
ok no problem :)

thèn này xin off cho liền mà
chắc do mình AM dễ
pay thì delay nhưng vẫn trả
ít off mobile

bày mình chơi real đi mình chỉ cho cậu site chơi real rate cao. :D
PS : mình đã biết cách chơi real nhưng khổ nổi không biết seo tóp site thôi :oops:
Minh vẫn đang vừa làm vừa học thôi bác, nếu mà biết sẽ chẳng giấu bác đâu, bác đánh giá mình cao thế :):):)

Minh vẫn đang vừa làm vừa học thôi bác, nếu mà biết sẽ chẳng giấu bác đâu, bác đánh giá mình cao thế :):):)
thì mình cũng đang vừa học vừa làm như bạn mà :) chứ mình cũng không rành lắm về vấn đề chơi real. đặc biệt là việc seo tóp kéo traffic real thì mình bó tay, còn phần còn lại thì mình biết cách làm sao để chơi được real.
có gì anh em cùng nhau giao lưu trao dồi kinh nguyệt :D ý lộn kinh nghiệm nếu có thể. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week