• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về số tiền verify skrill?

InvestMaster

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bạn cho mình hỏi mình verify card thì nó trừ lấy 2.07 USD từ thẻ visa debit VietcomBank thêm vào tài khoản skrill (lúc verify mình check vào non-gaming) . Vậy 2.07 USD này mình có thể sử dụng để bet được không? với lại trong tài khoản mình đang có sẵn 206 USD cộng với 2.07 USD này là thành 208.07 USD vậy số tiền 208.07 USD này mình đem bet được không nhỉ? Mong mọi người giúp đỡ. Thanks :(

Các bạn cho mình hỏi mình verify card thì nó trừ lấy 2.07 USD từ thẻ visa debit VietcomBank thêm vào tài khoản skrill (lúc verify mình check vào non-gaming) . Vậy 2.07 USD này mình có thể sử dụng để bet được không? với lại trong tài khoản mình đang có sẵn 206 USD cộng với 2.07 USD này là thành 208.07 USD vậy số tiền 208.07 USD này mình đem bet được không nhỉ? Mong mọi người giúp đỡ. Thanks :(

Chỉ 2.07$ là ko dùng nạp vào bet được thôi, còn 206$ kia thì bet bình thường

@InvestMaster : chọn none-gaming hình như ko bet được thì phải?

Chỉ 2.07$ là ko dùng nạp vào bet được thôi, còn 206$ kia thì bet bình thường

Bạn ơi, vậy nếu mình deposit toàn bộ 208.07 vào trang bet thì sẽ ko nạp được phải ko bạn? :(

Bạn ơi, vậy nếu mình deposit toàn bộ 208.07 vào trang bet thì sẽ ko nạp được phải ko bạn? :(

uh, nếu cậu dep cả 208$ vào thì nó sẽ báo thiếu tiền. Mà cậu muốn biết chính xác thì cứ dep cả vào xem nó báo gì, vì lâu ko dùng nên có thể nó có thay đổi gì thì tớ cũng ko biết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom