Ask Hỏi về rút tiền mặt từ thẻ tín dụng??

JimmyQ

Hero
Reactions
260
MR
0.075
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bro, nay có 1 vài thắc mắc muốn hỏi bro nào có kinh nghiệm hay làm dịch vụ này tư vấn em với ạ.
Số là em có thẻ credit nhưng không muốn rút tại ATM vì phí cao, nên e muốn hỏi tìm đến các dịch vụ rút thì có an toàn không ạ? Vì thấy quảng cáo khá nhiều nhưng không biết địa chỉ nào làm uy tín, nếu được cho em xin 1 vài địa chỉ ở Hcm với ạ.
Hoặc có cách nào giao dịch online mà quy đổi ra phí thấp được không.
Xin cảm ơn.

Các dịch vụ rút tiền đó về bản chất đều giống nhau, đó là dùng thẻ để thực hiện 1 giao dịch qua máy POS giống như khi bạn thanh toán khi mua hàng, nên ko có vấn đề gì cả, miễn bạn thấy mức phí chấp nhận đc là ok.

Upvote 0
Chào các bro, nay có 1 vài thắc mắc muốn hỏi bro nào có kinh nghiệm hay làm dịch vụ này tư vấn em với ạ.
Số là em có thẻ credit nhưng không muốn rút tại ATM vì phí cao, nên e muốn hỏi tìm đến các dịch vụ rút thì có an toàn không ạ? Vì thấy quảng cáo khá nhiều nhưng không biết địa chỉ nào làm uy tín, nếu được cho em xin 1 vài địa chỉ ở Hcm với ạ.
Hoặc có cách nào giao dịch online mà quy đổi ra phí thấp được không.
Xin cảm ơn.
Không nhất thiết phải gdtt nha bác. Bác gg search ra đầy bác ạ

Upvote 0
Các dịch vụ rút tiền đó về bản chất đều giống nhau, đó là dùng thẻ để thực hiện 1 giao dịch qua máy POS giống như khi bạn thanh toán khi mua hàng, nên ko có vấn đề gì cả, miễn bạn thấy mức phí chấp nhận đc là ok.
Thanks bro, e sợ rủi ro ko an toàn nên cần hỏi kn mọi người.

Upvote 0
mấy của hàng bán điện thoại đó, giao dịch trực tiếp online gì!? :oops: :oops: :oops:

p/s: vô kéo hóa đơn 10tr, rồi nhận 9tr8 tiền mặt :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Ý bro là gd online như khi mình mua hàng online đúng ko ạ, vậy bị lộ thông tin thẻ thì sao nhĩ?
Mua hàng cho người ta rồi người ta bắn lại tiền mình thôi trời ơi là trời.

Upvote 0
mấy của hàng bán điện thoại đó, giao dịch trực tiếp online gì!? :oops: :oops: :oops:

p/s: vô kéo hóa đơn 10tr, rồi nhận 9tr8 tiền mặt :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
hic quan trọng shop nào chịu á bro, chứ e cũng thử hỏi rồi có ai nhận đâu

Upvote 0
Đây bác, lh số này 0938.209.460 (Việt) hoặc số này 0334.078.456, nó có nhiều chi nhánh bác ra đó mà rút
ĐỊA CHỈ CN 1:XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH ,PHƯỜNG 26, Q .BÌNH THẠNH, PHCM
ĐỊA CHỈ CN 2: THỐNG NHẤT ,PHƯỜNG BÌNH THỌ ,THỦ ĐỨC .TPHCM
ĐỊA CHỈ CN 3: NI SƯ HUỲNH LIÊN, PHƯỜNG 10, QUẬN TÂN BÌNH
ĐỊA CHỈ CN 4: TRẦN BÌNH TRỌNG, PHƯỜNG 1, QUẬN 5

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member