• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hỏi về robofrom

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Giả sử: Mình thỉnh thoảng dùng 20 tài khoản trong robofrom. Nhưng giới hạn khi ở trình duyệt là 9 ( không chứa được hết) Vậy mình muốn hỏi làm cách nào để di chuyển thông tin cần thiết ra khung trình duyệt ( 9 cái đó ) và cất lại mà không phải xóa đi. Ai biết chỉ giáo:binhsua15:
p/s: kiểu như cheat ý
đi ngủ sáng mai dậy mong có câu trả lời hay:binhsua03:

Mr

Làm thế này xem có được không nhé :D.

vào My Documents ->> My RoboForm Data --> Default Profile --> Thấy con robo thi coppy ra ngoai` và tạo 1 folder nếu muốn lưu nhiều ^^

Và muốn lấy con robo vào trình duyệt thì theo PIC.

ĐƠN GIẢN PHẢI KHÔNG :D:D:D

Upvote 0
Muốn lấy acc robo add vào thanh trình duyệt thì lam như thế nào. Nhìn pic không hiểu

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Chủ thớt nói cụ thể hơn đc ko , chưa hiểu rõ ý lắm :(

Upvote 0
Chủ thớt nói cụ thể hơn đc ko , chưa hiểu rõ ý lắm :(
Mình đang làm offer nên có rất nhiều info chiếm hết 9 ô trên thanh công cụ trình duyệt fire fox. Mình có tầm 20 info riêng thỉnh thoảng mới sử dụng nên mình hỏi: " khi nào cần lấy ra add trên trình duyệt thì làm như thế nào "

---------- Post added at 09:20 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

kéo nó vào ỏ click dup là dc
mình chẳng biết kéo kiểu j :((

Upvote 0
uppppppp. Ai giúp với nào, chi tiết vào, ngày thứ 3 rồi mong được giải quyết :((

Upvote 0
Muốn lấy acc robo add vào thanh trình duyệt thì lam như thế nào. Nhìn pic không hiểu
giúp thì giúp đến cùng vậy :D.

nhìn PIC là hiểu liền mà.

Ví dụ nhé.

Robo ten A bạn coppy ra ngoai destop ( hay luu o dau tùy bạn). Ấn vào con robo A đó như mở 1 folder. Rồi nhìn theo Pic có chữ coppy home thì ấn vào đó thì nó lên trình duyệt.

Còn nếu không lên thì xem lại cài đặt con robo nhé. Robo form --> options -> toolbar--> ........Tu hiểu :D. OK chưa. OK thì ;))

Upvote 0
giúp thì giúp đến cùng vậy :D.

nhìn PIC là hiểu liền mà.

Ví dụ nhé.

Robo ten A bạn coppy ra ngoai destop ( hay luu o dau tùy bạn). Ấn vào con robo A đó như mở 1 folder. Rồi nhìn theo Pic có chữ coppy home thì ấn vào đó thì nó lên trình duyệt.

Còn nếu không lên thì xem lại cài đặt con robo nhé. Robo form --> options -> toolbar--> ........Tu hiểu :D. OK chưa. OK thì ;))
không lên. Vào toolbar nhưng không biết tiếng anh nên cũng chịu :((
cho xin cái yahoo rồi hướng dẫn qua teamviewer cái

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,039
Latest member
DyDyMMO
Back