• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hỏi về PTC

hangpham678

Newbie
Reactions
15
MR
0.000

mình không hiểu về invest lắm, ví dụ như hình trên, nếu mình muốn nó thanh toán, thì phải làm như nào? các bạn cho mình ví dụ cụ thể nhé? addfun hay upgrade ?

mọi người cho mình hỏi với "Payout maximum per request" có phải là số tiền tối đa mình có thể rút phải không?
câu nữa: invest là gì? invest và Upgrade giống và khác nhau như nào?

Last edited by a moderator:
payout maximum per request là số tiền tối đa có thể rút mỗi lần
payout minimum là số tiền tối tối thiểu có thể rút mỗi lần
invest là đầu tư vào trang đó, 1 số trang bắt phải đầu tư mới rút tiền ra đc
đa số các trang invest đều tính upgrade là invest bạn ạ

Upvote 0
Payout maximum per request: số tiền tối đa rút 1 lần.
Payout minimum per request: số tiền tối thiểu cần có để rút. => như hình của bạn thì standar có thể rút 1 lần từ 3~5$.
số tiền tối đa mình có thể rút (công tất cả các lần lại): thường thì nó sẽ tính theo % số tiền invest, ví dụ 300% thì bạn được rút tổng cộng tất cả các lần rút 1 số tiền =300% số tiền bạn invest.
tiền invest là gì: tiền invest là tiền bạn đầu tư(bỏ) vào site thông qua việc up acc hoặc add fund để rent ref. Tùy site, có site nó tính tiền invest(đầu tư) là cả up acc và add fun, có site thì nó chỉ tính invest khi up acc, nhưng cũng có site nó tính invest khi bạn add fund.
Thân!

Upvote 0
đã có bạn thiên sứ trả lời rồi đó, invest là tiền bạn nạp từ tài khoản AP PP LR vào trang đó

Upvote 0
trong trường hợp payout total max 500 %. nếu tớ nap 1 $ , account có : 2 $ ==> số tiền tớ nhận được là bao nhiêu?

bạn vẫn nhận đc 2$, nhưng chỉ rút tối đa đc 5$ thôi, nếu account có 6$ thì rút max cũng chỉ đc 5$

Upvote 0
haha.>^^"'.......van co ng cham hieu? hon ca> minh....that tu hao`<>^>^>;;\m/:binhsua112:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom