• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hỏi về paypal

:rolleyes::rolleyes::rolleyes: thanks các bác nhìu...
------> bạn giàu thời gian thì cứ làm vậy đừng ép ng khác

xin lỗi bạn vì vấn đề bạn hỏi là cái quá cơ bản

và theo cách nghĩ của bạn thì chắc chả ai muốn giúp bạn đâu

Những cái cơ bản thì có vài toppic hướng dẫn tận răng ở đầu box , ai thắc mắc gì cũng post bài mà chả chịu tìm kiếm hay xem toppic hướng dẫn thì box này thành bãi rác

Up vài phát nữa thì mod vô cho vài point cho đủ post

nhảm, cả đống topic suốt ngày thấy up up up up thì khác gì
cái đó là mấy topic buôn bán cậu và ngày cũng up không quá bao nhiêu lần đó. Spam thì xác định đi còn thanh minh, chống chế j nữa

xin lỗi bạn vì vấn đề bạn hỏi là cái quá cơ bản

và theo cách nghĩ của bạn thì chắc chả ai muốn giúp bạn đâu

Những cái cơ bản thì có vài toppic hướng dẫn tận răng ở đầu box , ai thắc mắc gì cũng post bài mà chả chịu tìm kiếm hay xem toppic hướng dẫn thì box này thành bãi rác

Up vài phát nữa thì mod vô cho vài point cho đủ post
cậu hiểu cái diễn đàn là gì không ma phát biếu như ng hiểu biết vậy, 4rum này có hàng ngàn topic, mỗi topic có 1 đống cmt, ai cần post trước tiên phải đọc hết mà không cho post hỏi thì nên chuyển 4rum thành trang báo, có thể c là người vọc 4 rum này nhiều nên cái j cũng biết nó chỗ nào rồi, còn người mới như tui thì ngay cả đọc tên mục toàn tiếng anh cũng ko hiểu chắc mục đó có bài gì
- cậu có thể là người hiểu mọi ngóc ngách 4 rum này nhưng đừng bắt ng khác cũng phải như vậy, đừng đem mod, admin ra dọa, nick tôi cũng mới nếu tôi nói sai thì mod đã band rồi ko cần cậu khóc mướn
- còn nói thật 4rum này không thiếu những bài hỏi lại, không phải cứ 99% số ng biết rồi thì 1% còn lại buộc cũng phải biết, nếu như vậy thì trê e sinh ra không cần phải đi học mà tự nhiên sẽ biết đọc biết viết
- tối post đã có cả đống ng giúp rồi ko cần những người như cậu, xã hội mà có 30% người suy nghĩ như cậu thì có thể không còn xã hội loài người mà là 1 loài nào đó khác

ACB phí đắt quá, phí làm thẻ 200k + 100k tối thiểu trong thẻ
điên à, 100k là phí 1 năm, còn nạp thêm 100k nữa là veri pp thôi xong nó trả lại có mầt thêm gì đâu. mà có 3 pp thì send tiền về 1 pp rồi with có sao đâu. chuyển tiền sang tài khoản pp cùng nước thoải cmnr mái ko sợ limit đâu :D

1. Không được tự ý Up bài viềt dưới mọi hình thức:
    • Nếu bài viết đó có nội dung hay và cần thiết thì tự động sẽ được Up lên top khi có người Reply thảo luận để giúp những người khác chưa thấy có thể tham khảo.
    • Đối với các Topic trong Business Zone, bạn sẽ được Up bài viết khi:
      • Thay đổi giá
      • Thay đổi số lượng giao dịch hợp lý
      • Thay đổi chính sách giao dịch (ai chịu phí/bảo hành/bảo hiểm/trung gian/...)
Chỉ được Up bài viết 1 lần/ngày

cậu đọc thì ko đọc ở nó mà nói bừa.

điên à, 100k là phí 1 năm, còn nạp thêm 100k nữa là veri pp thôi xong nó trả lại có mầt thêm gì đâu. mà có 3 pp thì send tiền về 1 pp rồi with có sao đâu. chuyển tiền sang tài khoản pp cùng nước thoải cmnr mái ko sợ limit đâu :D
tui vừa làm xong nè, tốn 300 tiền thẻ + 50k để PP veri = 350k

1. Không được tự ý Up bài viềt dưới mọi hình thức:
    • Nếu bài viết đó có nội dung hay và cần thiết thì tự động sẽ được Up lên top khi có người Reply thảo luận để giúp những người khác chưa thấy có thể tham khảo.
    • Đối với các Topic trong Business Zone, bạn sẽ được Up bài viết khi:
      • Thay đổi giá
      • Thay đổi số lượng giao dịch hợp lý
      • Thay đổi chính sách giao dịch (ai chịu phí/bảo hành/bảo hiểm/trung gian/...)
Chỉ được Up bài viết 1 lần/ngày

cậu đọc thì ko đọc ở nó mà nói bừa.
ok, thank tui ko up nữa mà cmt bình thường bác gọi mod vào đi nha :D

Giờ chát vậy, hồi 3 năm trước qua ACB làm thẻ, mấy em ấy làm cho 2 cái free, chắc đúng đợt KM.
1 thẻ bình thường với 1 cái visa :v
Và trong tk lúc nào cũng có $ lưu động nên nó ko thu phí duy trì thẻ ^^ ... coi như Free ... Mỗi gửi $ thì chát thôi, 15k /1 shot

what con lợn, mình làm tháng trước, phí 100 duy tri 1 năm, nạp thêm 100k vào tk để veri. có phí gì nữa đâu. nạp tiền vào tk cũng chẳng mất phí gì. ACB nhé :D

cmt ở đây có tính là post ko nhỉ tét cái
hóa ra là được tranh thủ post cho đủ 30
mày bị bệnh à, ai cấm up bài
...bác gọi mod vào đi nha :D

Mình rất quan ngại tới vấn đề này của bạn :D
@danhmay24h đang onl nè. Hihi

mình có 3 acc paypal dùng 1 thẻ vísa duy nhất để rút tiền cho cả 3 acc có được không nhỉ

rút đc nhưng tiền ko về
và 3 acc pp chuẩn bị ra đi ko trở lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom