Help Hỏi về paypal ???

mysteryman296

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em hỏi ngu tí, mới nhận được mail từ paypal như này là sao các bác nhỉ ?

"You've just received an eCheque payment through PayPal.

eCheques can take up to nine working days to be cleared by the buyer's bank. Just like a regular cheque, once cleared, the money will appear in your PayPal account. Because it's not immediate, you should only send the item to the buyer after you've confirmed that the payment has completed."

Em mới tham gia MMO, chưa biết j nhiều, mong các bác đừng gạch đá nhá ^^
fDEFU-GApKDFgZ_LdldhyyLwWqEawU212NNYK_mm56YyqYG5LkYOy3b7m6_i8z6rRUYl6t5Xc0pkqgTrgYxcZQoxj6vDyNaL_fUZhGfbkQgX5q5Up3qO_uWd6Evr5RKNFDd6SqwJnilVas7eoQ=s0-d-e1-ft

Em hỏi ngu tí, mới nhận được mail từ paypal như này là sao các bác nhỉ ?

"You've just received an eCheque payment through PayPal.

eCheques can take up to nine working days to be cleared by the buyer's bank. Just like a regular cheque, once cleared, the money will appear in your PayPal account. Because it's not immediate, you should only send the item to the buyer after you've confirmed that the payment has completed."

Em mới tham gia MMO, chưa biết j nhiều, mong các bác đừng gạch đá nhá ^^
fDEFU-GApKDFgZ_LdldhyyLwWqEawU212NNYK_mm56YyqYG5LkYOy3b7m6_i8z6rRUYl6t5Xc0pkqgTrgYxcZQoxj6vDyNaL_fUZhGfbkQgX5q5Up3qO_uWd6Evr5RKNFDd6SqwJnilVas7eoQ=s0-d-e1-ft
đăng nhập vào PP xem có cái nào nó send cho bạn mà chưa accept không, Nhớ là nhận mới accept nhé

Tức là chuyển từ pending thành complete thì mới click accept bác nhỉ ?
Phải coi là nhận thì mới click accept, bạn chụp cái hình lên cho mọi người xem

Sợ có thằng nó đểu , đem yêu cầu bạn thanh toán cái gì đó, đem accept phát là mất tiền

Phải coi là nhận thì mới click accept, bạn chụp cái hình lên cho mọi người xem

Sợ có thằng nó đểu , đem yêu cầu bạn thanh toán cái gì đó, đem accept phát là mất tiền

Đây bác ơi

Tiện cho em hỏi luôn. Em veri bằng thẻ visa của tên người khác. Tên tài khoản paypal vẫn là tên em, giờ em có rút về ngân hàng tên em được không ?

Đây bác ơi

View attachment 29801

Tiện cho em hỏi luôn. Em veri bằng thẻ visa của tên người khác. Tên tài khoản paypal vẫn là tên em, giờ em có rút về ngân hàng tên em được không ?
OK chọn accept đi

Rút bình thường bạn miễn đúng tên, số tài khoản , swift code là được

Tiện đây pro cho hỏi làm sao cho paypal hiện lên
AdWork Media Group, LLC sent you xxxUSD
Transaction ID: xxx
Dear xxx,

AdWork Media Group, LLC sent you a payment of $xxx USD

Kiểu như công ty send ấy mấy bác

Tiện đây pro cho hỏi làm sao cho paypal hiện lên
AdWork Media Group, LLC sent you xxxUSD
Transaction ID: xxx
Dear xxx,

AdWork Media Group, LLC sent you a payment of $xxx USD

Kiểu như công ty send ấy mấy bác
thì bác nhận được tiền của net ADW chứ sao nữa @@

các bác cho e hỏi vấn đề của e cái :D. Nó đang pending thế kia thì click accept luôn có được không hay là phải chờ complete
accept nó mới chuyển thàng completed chứ, để vài hôm là nó cancel lun đó

em sell paypal cho người ta qua add mail mà nó hiên lên giống hết thớt status cũng đến ngày 23,nhưng ko có nút accecpt thì sao nhỉ .liệu đến ngày 23 nó có nhận được ko hay tự cancel

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back