Request Hỏi về Paypal limit 180 days bị âm tiền

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Mình có 1 acc bị limit 180 ngày và đang bị thể loại cờ hó ghẻ mở tranh chấp nên bị âm tiền (do paypal giữ lại để xử lý giao dịch kia trong 7 ngày)
Vì là acc chính chủ nên nó có liên kết với tài khoản ngân hàng mình, acc đấy mình vứt đi rồi nhưng do bị limit 180 ngày nên nó ko remove thẻ đã liên kết với tài khoản ra được.
Vậy cho mình hỏi trường hợp mình tranh chấp thua, paypal bị âm tiền thật thì nó có tự động charge tiền trong thẻ mình vào tài khoản Paypal để bù số âm ko ?

gọi khoá thẻ luôn đi cho chắc.
Thẻ vẫn còn và m vẫn đang dùng, chứ m có mất thẻ đâu mà phải khóa làm gì ~~!

Vấn đề là thằng Paypal nó có tự động lấy tiền trong thẻ mình để bù số âm trong tk paypal limit 180 ngày mình đã xác định vứt đi kia ko ấy ~~!

Vấn đề là thằng Paypal nó có tự động lấy tiền trong thẻ mình để bù số âm trong tk paypal limit 180 ngày mình đã xác định vứt đi kia ko ấy ~~!
khả năng là có đấy cậu ạ...

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype

ý ông kia kêu khóa thẻ là kêu bạn hủy bà nó luôn thẻ đổi thẻ mới đó, tránh trường hợp nó tự bù tiền vào

hoanglongsg92

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Chat with me via Skype

Trường hợp thua thì PP sẽ lấy tiền trong visa của bạn để bù bao blace bị âm tiền nhé

Có, theo mình biết thì nó sẽ charge tiền trong thẻ để lắp lại trong balance pp
Trường hợp thua thì PP sẽ lấy tiền trong visa của bạn để bù bao blace bị âm tiền nhé
Vãi hàng, bỏ mợ rồi.
Mà mình không hiểu tại sao giao dịch từ 11/11/2013 mà đến 8/10/2014 vẫn còn bị tranh chấp được.
Paypal yêu cầu online track info, éo hiểu. Mình up ảnh ở dưới, anh em có kinh nghiệm chỉ giáo giúp mình là m có thể tranh chấp lại với nó như thế nào

jimymmak

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Follow me on Facebook
Acc paypal còn xu nào đợi rút à. rồi bị tranh chấp quá số dư nên âm?
Tốt nhất cứ hủy cái thẻ đi cho lành. sau đó tranh chấp với nó. thắng thì đủ 180 day rút số tiền còn lại ra. chỉ thế thôi.

Acc paypal còn xu nào đợi rút à. rồi bị tranh chấp quá số dư nên âm?
Tốt nhất cứ hủy cái thẻ đi cho lành. sau đó tranh chấp với nó. thắng thì đủ 180 day rút số tiền còn lại ra. chỉ thế thôi.
Không phải, acc m bị limít 180 từ năm ngoái, tháng 5/2014 rút hết tiền rồi vứt xó từ đó đến nay. Mỗi tội nó là acc chính chủ liên kết với thẻ của mình, hôm qua log vào mail thấy báo tranh chấp giao dịch từ năm ngoái, value, ko hiểu tại sao luôn. Giờ balance acc limit âm 108$ sợ paypal nó tự độngj lấy tiền trong thẻ mình bù vào thì chết. Còn m ko muốn đóng thẻ, khóa thẻ vì thẻ vẫn đang dùng mà :(

loverains86

Junior
Reactions
64
MR
0.000
ké luôn cho mình hỏi chuyển tiền thì bị lôi này là sao ạ "We're sorry, but we can't send your payment right now."
Trường hợp này là bình thường mà bạn. Thứ nhất bạn có thể login vài lần trong 1 ngày trên 1 IP thì vài ngày sau sẽ send đi được còn nếu không send được nữa thì bạn vẻrify đi thì 1 ngày sau sẽ send đi được.
Chuyện dài dòng, m bị nông nỗi này là do him mà ra.
Ủa sao lại @PhạmThi liên quan tới vấn đề dis được hả bạn ? bạn ấy thường hay mua pp mà.
Theo mjk thì giờ bạn ra ngân hàng hủy ngay cái thẻ vísa đi rồi sau khi PP hết limit thì bạn hãy xóa luôn tk pp đó và tạo 1 tk pp khác mà chơi là hợp lý và an toàn nhất :)

Không phải, acc m bị limít 180 từ năm ngoái, tháng 5/2014 rút hết tiền rồi vứt xó từ đó đến nay. Mỗi tội nó là acc chính chủ liên kết với thẻ của mình, hôm qua log vào mail thấy báo tranh chấp giao dịch từ năm ngoái, value, ko hiểu tại sao luôn. Giờ balance acc limit âm 108$ sợ paypal nó tự độngj lấy tiền trong thẻ mình bù vào thì chết. Còn m ko muốn đóng thẻ, khóa thẻ vì thẻ vẫn đang dùng mà :(
vậy thì tùy bạn thôi. nó mà trừ thì cậu tốn tiền. mấy vụ như thế này ít người từng bị nên ko ai dám khẳng định j đâu. vấn đề đã rõ muốn xử ntn là tùy bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week