Ask Hỏi về nhập captcha kiếm BTC

Mình thấy đâu phải cứ nick lâu năm là cái gì cũng biết đâu bạn, có người biết cái này có người biết cái kia.

@tranngocdung faucetbox thì uy tín rồi bạn, nhưng mà làm loại get free satoshi có code hay tool thì giúp làm nhanh hơn, siêng thì cũng được kha khá, nhiều hay ko là do chăm chỉ, dù có ít nhưng mà tiền thì cũng vẫn là tiền :)
Cảm ơn bạn nhiều lắm ạ. câu nói của bạn chuẩn ko cần chỉnh ạ

Mình thấy đâu phải cứ nick lâu năm là cái gì cũng biết đâu bạn, có người biết cái này có người biết cái kia.

@tranngocdung faucetbox thì uy tín rồi bạn, nhưng mà làm loại get free satoshi có code hay tool thì giúp làm nhanh hơn, siêng thì cũng được kha khá, nhiều hay ko là do chăm chỉ, dù có ít nhưng mà tiền thì cũng vẫn là tiền :)
thấy chỉ có bác là nói chuyện lịch sự, chững chạc, bác ở đâu để e xách dầu ăn qua giao lưu :D

mấy thánh có gì làm ko cho mình theo kiếm cơm được ko ạ ?

em gõ mấy site BTC này 5h 1 ngày tầm dc 75k đó bác
chơi bằng tay hã bạn ? bạn có thể chỉ mình với được ko ạ ? cảm ơn bạn nhiều nhé.

Cháu get bằng code đúng ko?
dạ hok cô, con toàn dùng tay, mấy cái recaptcha V2 con ko biết vượt như thế nào, nên toàn dùng tay.

chơi bằng tay hã bạn ? bạn có thể chỉ mình với được ko ạ ? cảm ơn bạn nhiều nhé.
mình chơi bằng tay ko ak bạn ơi,

hí hí thì bác thấy site nào rate ngon thì chiến thôi bác
mình mới bắt đầu chơi nên bạn có thể cho mình xin vài site uy tín mà bạn đang chơi được ko ạ ? cảm ơn bạn trước ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom