Ask Hỏi về Mobvista

blackstore

Junior
Reactions
12
MR
0.221
Chả là cả chiều này ngồi chat với AM đc approved 1 acc, loay hoay add lên web làm thử, thì thấy trong Today's Conversions by Sub ID không có hiện Brand, Model...

Vậy mình hỏi các bạn chút, là nếu làm Brand mà net khác báo Gerenic thì thằng này có bị làm sao ko, mà nữa là: xem review thì là weekly payment, đến khi hỏi AM, nó lại bảo net 30.

ai biết chỉ dùm mình phát

Thanks !

p/s: hix, bị lag, mod nào close em 1 bài với :(

Có sao đó bạn :))

Chả là cả chiều này ngồi chat với AM đc approved 1 acc, loay hoay add lên web làm thử, thì thấy trong Today's Conversions by Sub ID không có hiện Brand, Model...

Vậy mình hỏi các bạn chút, là nếu làm Brand mà net khác báo Gerenic thì thằng này có bị làm sao ko, mà nữa là: xem review thì là weekly payment, đến khi hỏi AM, nó lại bảo net 30.

ai biết chỉ dùm mình phát

Thanks !

p/s: hix, bị lag, mod nào close em 1 bài với :(
thằng này chính xác là weekly nhé, còn cái device thì có sao liền đó

cho mình xin min pay đc ko bạn ơi
mình chưa bao giờ làm đủ min hay ít hơn min nên không rõ, có thể là 50$, mình lúc nào cũng ~~ nên k biết được :D

minpay 50$ cậu. mà nó hay hold lắm. nên reg dc bán luôn
nó delay với những người cứ làm được tuần chờ pay xong mới làm tiếp á c :D nếu làm liên tục thì sau 2 - 3 tuần nó sẽ pay rất ổn định (hoặc block luôn nếu traffic không tốt)

Giờ mob thanh toán tháng thì phải, mà mob lock thường xuyên...kiếm acc glispa mà chém....ngon càng đào

cho mình hỏi acc đó bn bạn, nó pay tuần hay pay tháng vậy.newbie muốn kiếm nét chiến thử.thanks bạn
giá tầm 5 600k cậu. mà newbie chiến gì cái này. nó block như cái máy, uổng tiền bạn nữa

Thằng này hình như scam đó c. làm tuần đầu 1-200$ nó pay chứ qua tuần thứ 3 là nó im hơi lặng tiếng lun. Mình còn 1 acc 345$ có invoice 3 tuần rồi mà chờ hoài ko thấy nó pay, tuần trước lên pm AM nó bảo bộ phận kế toán bận nên delay, chờ 2 ngày sau cũng ko thấy lên hỏi lại thì nó ko trả lời. Haiz

Thằng này hình như scam đó c. làm tuần đầu 1-200$ nó pay chứ qua tuần thứ 3 là nó im hơi lặng tiếng lun. Mình còn 1 acc 345$ có invoice 3 tuần rồi mà chờ hoài ko thấy nó pay, tuần trước lên pm AM nó bảo bộ phận kế toán bận nên delay, chờ 2 ngày sau cũng ko thấy lên hỏi lại thì nó ko trả lời. Haiz
do bạn chạy sao ý mình vẫn dc pay ầm ầm!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back