hỏi về lead off net supersonic

Reactions
198
MR
0.006
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
mấy pro cho em hỏi là tình hình em lead 2 con mobile str và game of war của net supersonic này trong app, nhưng mà chỉ lead được 1 lần 1ACC app, khi sang nick khác, đã thay đổi thông sô, fake ip =ssh mà chơi nó không lead cho, cho em hỏi net này nó check kiểu gì thế, trước em chơi net natives thì nó lead bình thường qua super này thì không, chỉ được 1 lần..

Cài lại win là lead cứ sau 1 lần lead là cài win

mấy pro cho em hỏi là tình hình em lead 2 con mobile str và game of war của net supersonic này trong app, nhưng mà chỉ lead được 1 lần 1ACC app, khi sang nick khác, đã thay đổi thông sô, fake ip =ssh mà chơi nó không lead cho, cho em hỏi net này nó check kiểu gì thế, trước em chơi net natives thì nó lead bình thường qua super này thì không, chỉ được 1 lần..
app gi đấy bác ơi cho ae theo hưởng ít hương hoa với

vl...:p

bạn chơi mobile rewards cho mình học theo với nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week