Ask Hỏi về HYIP

vinaboy00

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Em là new-bie, hỏi mọi người vài thứ như sau:
Những plan kiểu plan 103% sau 1 ngày hay 3 ngày chẳng hạn, thì sau thời gian đó là mình có thể rút vốn + 103% của vốn nữa à?(trong trường hợp không bị scam).

Up lên cho pro trả lời :(

vãi cả HYIP đừng mất tiền nữa đê Plan nó đề ra cho từng Plan ngày , tuần , tháng hoặc năm

VD bạn chơi Plan 1 site cần dep 10$ trong 1 ngày % khác , 3 ngày % khác và 1 tuần % khác , sau khi cán mốc của 1 ngày 3 ngày hay 1 tuần nó trả lãi của 10$ đấy + tiền của bạn 10$ đấy rút được hết về ví của bạn hiểu chưa

vãi cả HYIP đừng mất tiền nữa đê Plan nó đề ra cho từng Plan ngày , tuần , tháng hoặc năm

VD bạn chơi Plan 1 site cần dep 10$ trong 1 ngày % khác , 3 ngày % khác và 1 tuần % khác , sau khi cán mốc của 1 ngày 3 ngày hay 1 tuần nó trả lãi của 10$ đấy + tiền của bạn 10$ đấy rút được hết về ví của bạn hiểu chưa
Bác troll em hay thật vậy? rút được cả cái vốn hả?
Vậy em mà chơi gói 105% 1 ngày chẳng hạn. Chơi 10$, vậy sau 1 ngày em rút hết được về ví:
10(vốn)+ (10,5$)= 20,5 cơ à?

Last edited:
Bác troll em hay thật vậy? rút được cả cái vốn hả?
Vậy em mà chơi gói 105% 1 ngày chẳng hạn. Chơi 10$, vậy sau 1 ngày em rút hết được về ví:
10(vốn)+ (10,5$)= 20,5 cơ à?
105% tức là tiền bạn rút ra = 105% tiền đep vào ý
bạn dep 10$ thì rút ra 10,5$
còn ref theo các Monitor thì sẽ trả cho bạn RCB, tùy vào bonnus mà RCB dao động vào khoảng 1-2$ cho 10$ bạn dep

105% tức là tiền bạn rút ra = 105% tiền đep vào ý
bạn dep 10$ thì rút ra 10,5$
còn ref theo các Monitor thì sẽ trả cho bạn RCB, tùy vào bonnus mà RCB dao động vào khoảng 1-2$ cho 10$ bạn dep
thế là bỏ cái vốn đi à bác? thì em thắc mắc thế chứ tưởng giữ nguyên cả vốn nữa thì quá lời còn gì.

nói chung + cả vốn là 105%:D

chơi theo plan tuần hay tháng thì mới có ăn :D , nhiều vốn thì cứ daily mà phang ko lo chết non :D

Mình Bị scam hơn 20$ khi chơi HYIP :oops:

Cứ song song 2 site, mỗi site khoảng 10$, lấy lãi với RCB chắc cũng ổn 2-3$ 1 ngày(kết hợp PTC 1 chút nữa).
Vạn sự khởi đầu nan!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week