Ask Hỏi : về HMA

LilKr

Hero
Reactions
225
MR
0.003
Follow me on Facebook
anh/ chị / bạn nào biết cho mình hỏi về việc cách kết nối HMA với PC trung gian là proxifer , tu7ong tự như dùng SSH qua proxifer

việc download = HMA thì chậm , còn nếu muốn down nhanh thì phải disconnect với HMA , nhưng gặt cái mỗi lần connect lại là nhận đc IP mới

Mong anh / chị / bạn nào đi qua có kinh nghiệm giúp đỡ mình
Mình cám ơn chân thành :D

Reactions
91
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
KHó.:(

Friday

Junior
Reactions
310
MR
0.029
Chat with me via Skype
anh/ chị / bạn nào biết cho mình hỏi về việc cách kết nối HMA với PC trung gian là proxifer , tu7ong tự như dùng SSH qua proxifer

việc download = HMA thì chậm , còn nếu muốn down nhanh thì phải disconnect với HMA , nhưng gặt cái mỗi lần connect lại là nhận đc IP mới

Mình không hiểu rõ lắm cái kết nối tới proxifer gì gì ấy, nhưng mà download bằng HMA chậm, thì thay đổi IP, kiếm cái LOC, SOC quốc gia khác mà kết nối là sẽ download nhanh. Tùy vào server download của quốc gia nào, thì fake IP sang quốc gia đó.

wapvietnam

Junior
Reactions
145
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
minh hiểu ý bạn, bạn muốn download bằng ip vn còn mở trang bằng ip HMA, nhưng tiếc là ko thể chạy HMA qua proxyer để tách mạng cho từng ứng dụng như vip72 được, nên việc cậu nói là ko thể được, ngắt HMA muốn kết nối lại con ip cũ là ko đc, bó tay

minh hiểu ý bạn, bạn muốn download bằng ip vn còn mở trang bằng ip HMA, nhưng tiếc là ko thể chạy HMA qua proxyer để tách mạng cho từng ứng dụng như vip72 được, nên việc cậu nói là ko thể được, ngắt HMA muốn kết nối lại con ip cũ là ko đc, bó tay
mình nghĩ là làm đc, đã từng nghe cái này mà ko ai share hàng :D

đá lên cho ai cần và mình cũng cần

Mình không hiểu rõ lắm cái kết nối tới proxifer gì gì ấy, nhưng mà download bằng HMA chậm, thì thay đổi IP, kiếm cái LOC, SOC quốc gia khác mà kết nối là sẽ download nhanh. Tùy vào server download của quốc gia nào, thì fake IP sang quốc gia đó.

ý mình nè cậu :P

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Cách đơn giản nhất là dùng 1 cái laptop kết nối HMA. Sau đó phát wifi.
Thiết bị nhận wifi đó khi cần fake. Và dis wifi đi khi không cần fake nữa :D
(Lý thuyết là thế cơ mà mình chưa thử đâu nhé :P)

Cách đơn giản nhất là dùng 1 cái laptop kết nối HMA. Sau đó phát wifi.
Thiết bị nhận wifi đó khi cần fake. Và dis wifi đi khi không cần fake nữa :D
(Lý thuyết là thế cơ mà mình chưa thử đâu nhé :p)
đã từng nghĩ như vậy nhưng bỏ vì chi phí cao quá :P

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week