Hỏi về giao diện họ tên paypal nửa năm 2016 đổ lại .

Reactions
1
MR
0.000
Anh chị cho hỏi bây giờ muốn kiểm tra name account holder để rút tiền về bank thì cứ vào phần setting mục profile , xem có đầy đủ và đúng theo thứ tự họ tên với trên thẻ visa là chuẩn đúng ko ạ.
Ví dụ tên em nguyen hoang yen và tren the visa cung la Nguyen hoang yen.
Như vậy là yên tâm đúng ko ạ ?

Anh chị cho hỏi bây giờ muốn kiểm tra name account holder để rút tiền về bank thì cứ vào phần setting mục profile , xem có đầy đủ và đúng theo thứ tự họ tên với trên thẻ visa là chuẩn đúng ko ạ.
Ví dụ tên em nguyen hoang yen và tren the visa cung la Nguyen hoang yen.
Như vậy là yên tâm đúng ko ạ ?

Chỗ cạnh cái ảnh avatar của bạn
Có cả năm join và họ tên đầy đủ, ở đây họ ghi theo thứ tự Lastname + Middle name + First name
Ví dụ như của bạn Nguyen Hoang Yen trên thẻ visa , và trong mục profile họ ghi đúng : Nguyen Hoang Yen
Như vậy là đúng rồi, có thể rút về ok rồi

Chỗ cạnh cái ảnh avatar của bạn
Có cả năm join và họ tên đầy đủ, ở đây họ ghi theo thứ tự Lastname + Middle name + First name
Ví dụ như của bạn Nguyen Hoang Yen trên thẻ visa , và trong mục profile họ ghi đúng : Nguyen Hoang Yen
Như vậy là đúng rồi, có thể rút về ok rồi
Cám ơn chị nhiều lắm ạ.
Vì khi em đăng paypal e điền tên đúng và phần profile như chị nói tên cũng trùng và đúng theo thứ tự luôn ạ
Chỉ vì lúc e add bank thì ô mặc định lại là chữ hoàng - bỏ trống - ô name lại là Yen Nguyen. Em cũng ko hiểu tại sao lại như vậy nữa. Nhưng e cũng đã xác nhận và tiến hành rút thử rùi ạ. Ko biết nó căn cứ vô cái tên chỗ profile hay lúc add bank nữa e thấy hơi lo sợ bị đảo tiền về lại quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom