Hỏi về giá Exciter 150 GP

đại lý nó bán cao chút ăn chênh lệch mà, khảo giá vài đại lý lớn rồi múc thôi, đừng lo lắng giá cả nhiều bởi vì giá chung rồi

ở huế có 1 mớ đại lí. mình chưa bao giờ đi mua xe máy cả. gọi điện thì bảo đến từng đại lí. mà sinh viên đi xe đạp đến đi mua cũng thấy hài :)) nên hỏi mấy bác chia sẻ kinh nghiệm xíu
kinh nghiệm là đi khảo giá vài đại lý lớn lấy báo giá xong về suy nghĩ tí rồi mang tiền đi xúc cho lẹ

GP thì giá đó là đúng rồi, camo với đen nhám thì phải tầm 50-51tr

Nghe đâu EX chuẩn bị ra phiên bản mới, ráng đợi vài tháng nữa hốt luôn :p:p:p

thank mấy chế. Cuối cùng thì cũng tự tin ra cửa hàng của nó rồi. Giá 44m490K
Và 1m tiên làm giấy tờ nữa. Vì mình người khác tỉnh nên chắc phải nhờ ng quen ra đứng tên.
Lần đầu mua xe cũng muốn mua xe mới. K thích xài hàng cũ. hihi. Tiền tự làm ra nên cứ xài hàng mới cho ổn :))
ng khác đứng tên, mốt giao thông nó hỏi xe chính chủ thì phiền đấy
biển số thì tỉnh nào ko dc, sao cứ phải bstp chi ko biết @_@

ng khác đứng tên, mốt giao thông nó hỏi xe chính chủ thì phiền đấy
biển số thì tỉnh nào ko dc, sao cứ phải bstp chi ko biết @_@
Chính chủ không sợ nữa đâu bác. nhỡ có va quẹt hay tự gây tai nạn thì mới phiền thôi. chứ lưu thông bình thương k ai dám bắt xe không chính chủ đâu.

cái này mình nhờ chú đi đăng kí. đứng tên. hsau chuyển giấy tờ. mà đang thắc mắc khoản đó đấy cậu.
còn về công an hỏi giấy tờ thì cái này k sao cậu. bảo chú tặng nhân ngày sinh nhật là ok :))
Còn về muốn bán xe ý. thì cái này mới cần cái giấy tờ chính chủ để giá cao thôi cậu. mà còn khoản biển số nữa. về quê mà đi xe nứ mấy thằng ca thấy khác cái là nó vòi liền.
sao không mua team đỏ đen cho đẹp lại thích Gp

Bác đến hỏi như hỏi mua Oto ấy , giá lăn bánh là bao nhiêu tiền :)) CÒn biển nào chẳng đc bác , cứ chính chủ mà phang , việc j phải nhờ ai đk giấy tờ làm gì, mình mua xe mới để anh khác đứng tên ah !

Honda đội giá nhiều chứ yamaha thì bán sát giá niêm yết luôn, ngoại trừ 1 màu nào đó lúc nó vừa ra mà hot nhất thì mới bị đội 3-5 triệu

thank mấy chế. Cuối cùng thì cũng tự tin ra cửa hàng của nó rồi. Giá 44m490K
Và 1m tiên làm giấy tờ nữa. Vì mình người khác tỉnh nên chắc phải nhờ ng quen ra đứng tên.
Lần đầu mua xe cũng muốn mua xe mới. K thích xài hàng cũ. hihi. Tiền tự làm ra nên cứ xài hàng mới cho ổn :))
Mua sài gòn vẫn hỗ trợ làm biển số bình định k mất thêm bất cứ phí gì, mà hình như phí làm biển xố còn rẻ hơn làm biển số thành phố. vậy bạn mua ở đó hỏi nó có hỗ trợ làm biển xố ở tỉnh mình k chứ nhờ người đứng làm gì
PS:/ mua ở head thủ đức k nhớ tên

mua xe máy tháng 10 năm ngoái và bay mất 1.5 chiếc exciter vì bán btc mua (500-600) , chậm vài tháng chắc h có kawasaki đi r. Mua xe thì thớt nên tự google đi có hết r, thuế má thì mỗi nơi mỗi khác, có nơi vài chục, vài trăm, có nơi vài chai. Để đại lý làm giấy tờ trọn gói lun thì nhanh, tự làm thì lâu tí nhưng đỡ vài trăm (mình tự làm :p)

Ps: cái dại trong những cái dại là mua xe máy nhưng bất đắc dĩ phải mua ..1 lần, ai có điều kiện nên đi xe đạp , ô tô thì tốt nhưng ko nên mua, lâu lâu đi đổi gió or việc gấp thì được chứ đi thường xuyên ở vn chán lắm, có dk nữa thì đi ..đĩa bay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom