Ask Hỏi về ga

làm sao biết nó dùng mà mình ngăn chặn được.

thằng proxy là sao bạn, những ai xài HMA chơi seosprint ấy huh :binhsua75:

làm sao biết nó dùng mà mình ngăn chặn được.

thánh sống thánh ơ phương nào vậy :)) mỗi tháng 1-2k không baned :X thật là sư phụ

ông đó nói đúng r, có cách check xài proxy hay k nhé, chỉ tại mấy bác k bít thôi, cái gì cũng có hướng đi riêng của nó, cứ nghĩ vứt site vào SEO kêu nó click đại là ok à =.=

..........

thánh sống thánh ơ phương nào vậy :)) mỗi tháng 1-2k không baned :X thật là sư phụ
Tùy bạn suy nghĩ ntn nào thôi ~~~

Nguyên tắc chơi Seo của mình là : không cho proxy hay soft nào change IP click Ads của mình hết
Nói " không cho " là ko có ai có thể làm được điều đó , mà chỉ là hạn chế tối đa

Hỏi

Vay ai co huong dan choi seoprint de lam offer cho google adesnes ma khong bi ban huong dan cho ae voi, or lam cach nao tang luot view voi add cho trang web chia se kinh nghiem voi,xin cam on cac ban da doc

Bạn mình reg GA mấy lần rồi mà toàn báo lỗi THIẾU NỘI DUNG là thế nào vậy các bạn:binhsua75:? hix, có ai biết không:binhsua80:? blog ba mươi mấy bài rồi chứ ít gì nữa :binhsua76:

Trả lời

Bạn mình reg GA mấy lần rồi mà toàn báo lỗi THIẾU NỘI DUNG là thế nào vậy các bạn:binhsua75:? hix, có ai biết không:binhsua80:? blog ba mươi mấy bài rồi chứ ít gì nữa :binhsua76:

Blog hoat dong 6 thang tro len nha ban :binhsua90:

có ai nhận đệ GA không ạ :binhsua85:.em vốn chăm chỉ siêng năng lắm và không để sư phụ thiệt đâu ạ :binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week