Ask Hỏi về địa chỉ YAC Address trong site Yacoin

Status
Not open for further replies.
Reactions
1
MR
0.000
Anh em cho minh hoi trang yacoin minh dien dia chi YAC address nhu the nay la dung chua, minh da tao 1 tai khoang tren san giao dich bter.com, lay dia chi YAC cho deposit paste vao YAC address tren site Yacoin, minh dat min payout =1, hien tai minh chay duoc hon 10 YAC roi, va cung payout roi, nhung khong co YAC o bter.com, mong anh em cay coin giup do nhe,

Chào bạn @thegioicancoanh2014
Việc bạn viết tiếng việt không có dấu như vậy vừa vi phạm rule, vừa không tôn trọng người đọc. Mong bạn đọc qua rule một lần và sẽ không tái phạm trong lần tới.

Xin trả lời bạn như sau :D Mình được biết Bter đã bị lỗi với coin YAC khá lâu và mới khác phục được cách đây vài ngày.

Biểu hiện của lỗi này là khi pool yac send tiền về ví Bter sẽ không được cộng YAC, mặc dù site đã confirm, vì thế đã có tin là Bter scam nhưng thực ra không phải vậy. Do lỗi nên Bter chỉ tạm thời disable dep YAC thôi ( còn rút yac hay chuyển đổi yac qua btc, ltc vẫn bt ) đến khoảng mùng 6/1 nó đã mở lại cho dep yac ( mình đã dep thử và nó đã + yac bình thường )

Cách xử lý : vào https://bter.com/myaccount/deposit/YAC đổi lại địa chỉ yac " Click here to get an unused address " ấy rồi vào pool yac thay địa chỉ mới pay là xong

// Còn nếu cậu rút về ngày hôm nay, mà nó vẫn chưa về thì cậu thử vào https://bter.com/myaccount/deposit/YAC xem nó có hiện số tiền mình dep không. Đôi lúc chờ nó xác nhận cũng khá lâu

// Nếu rút vào những ngày còn lỗi thì mình cũng chả biết lấy lại được không ^^! nếu cậu giỏi tiếng anh có thể ll support chém gió với nó xem

Mình sẽ close thread vì vi phạm ruler nhưng còn thắc mắc cậu cứ PM trong khả năng mình sẽ giúp cậu

Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,387
Latest member
luois196

Most viewed of week