Mining Hỏi về đào BTC...

Dear anh em.
Đợt này mình nhặt được free mấy cây máy i3 có card gt730... mình có chỗ đặt máy free mạng, điện,...
Mình muốn đào BTC, góp nhặt được tí BTC nào hay BTC đó.
Nhờ anh em hỗ trợ dùng tool gì đào BTC chạy trên HĐH Windows, đào được bao nhiêu thì đào thôi.
Mong anh em chỉ giúp, anh em đừng xỉa em.
Cảm ơn anh em nhiều.

Đầu tiên là cpu và gpu sẽ không được tối ưu cho việc khai thác BTC nên số hash khi đào sẽ cực thấp, giờ người ta dùng ASIC để đào BTC, còn muốn đào trên máy thì mấy đồng coin đào bằng GPU cái card của bác cũng không cân nổi, còn CPU m khôg biết bạn đang dùng dòng nào? nói trước đào coin là cực kỳ hại phần cứng/hiệu năng đấy :v

Đầu tiên là cpu và gpu sẽ không được tối ưu cho việc khai thác BTC nên số hash khi đào sẽ cực thấp, giờ người ta dùng ASIC để đào BTC, còn muốn đào trên máy thì mấy đồng coin đào bằng GPU cái card của bác cũng không cân nổi, còn CPU m khôg biết bạn đang dùng dòng nào? nói trước đào coin là cực kỳ hại phần cứng/hiệu năng đấy :v
hàng free hết bác ah, nên em treo để đó được bao nhiêu thì được thôi.

hàng free hết bác ah, nên em treo để đó được bao nhiêu thì được thôi.
bán đi cho nhanh làm việc khác, cấu hình như thế thì 1 tháng chưa dc ly cafe. nếu free thì bán đi, còn muốn đào mà có điện free thì tìm hiểu dòng asic. điện free thì vài tháng là hồi vốn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back