Hỏi về captchat

Status
Not open for further replies.

ngocchi090

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các pro ơi, cho em hỏi, đánh mã captcha hiện giờ có đánh kí tự đặc biệt không, sao em test mà nó cứ hiện lên mã ngdexop 113. e không đánh dấu chấm, nó không cho qua cứ hiện lên hoài. trước đây thì đâu có đánh kí tự đặc biệt đâu. Lý do vì sao vậy các mem ui? help

@ngocchi090: bạn gõ kolo ah?...có dấu cách ở giữa thì phải....Thử lại nhé...uppppppppp cho ai biết...mình cũng đoán vậy thôi,,,

quy tắc trước giờ vẫn vậy nhen bạn. Gõ chính xác chữ + số, ko có kí tự đặc biệt :D

lập topic như thế này dể bị bác bao đen cho ra đảo sớm.giống mình hồi trước mới vô đây.không biết gì?nên bị chém ngay.

nếu kolo thì có chữ bạn phải gõ 2 ô ví dụ:abcd egf
thì nó se hiện ra 2 ô để bạn gõ ô 1 gõ abcd
xuống ô 2 go egf

nên hạn chế những toppic kiểu này bạn nhé ! bữa bãi lung tung wa ! ai cũng lập topi như vậy thì còn ra gì forum nữa ? capcha chứ ko fai là CAPTCHAT

Càng gõ captcha lâu càng ko tuân theo quy tắc nào cả...............Bởi các site ko phải lúc nào cũng có người test từng code

TITLE còn viết sai thì sao đánh dc capcha hả bạn hiền ?
Các pro ơi, cho em hỏi, đánh mã captcha hiện giờ có đánh kí tự đặc biệt không, sao em test mà nó cứ hiện lên mã ngdexop 113. e không đánh dấu chấm, nó không cho qua cứ hiện lên hoài. trước đây thì đâu có đánh kí tự đặc biệt đâu. Lý do vì sao vậy các mem ui? help

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week