Spotlight hỏi về cách kiếm tiền không phải làm gì, như cashbar, suft ...

tct1989

Junior
Reactions
44
MR
0.076
Mạo muội xin hỏi cái hiện nay có bao nhiêu cash bar uy tín, suft, auto view...nói chung các thể loại không phỉa làm gì á.
Tính mua con vps cùi rồi cắm đó, 1 tuần mở ra xem 1 lần, cuối năm kiếm vài $ đi lì xì chơi :binhsua58:
Mình newbie nên chỉ chơi mấy cái này trước, thể loại khác đang nghiên cứu, các pro (tiền bối) đừng reply gạch đá nhé:binhsua44:
À mà sẵn đây các pro vps cho hỏi giá cả 1 con vps cùi cùi như thế nào nhỉ. để cắm suft thôi ấy mà.

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000
thế quái nào 1,2 tuần nay toàn newbie không @@. Ông nào đi PR forum mình hay sao vậy cà :))

Mà em chỉ biết câu cuối thôi thớt nhé, VPS giá cùi nhất em thấy trong 4rum là 4$/tháng ^^

trankiembach

Banned
Reactions
288
MR
0.000
thế quái nào 1,2 tuần nay toàn newbie không @@. Ông nào đi PR forum mình hay sao vậy cà :))

Mà em chỉ biết câu cuối thôi thớt nhé, VPS giá cùi nhất em thấy trong 4rum là 4$/tháng ^^

hè về mà, có thời gian rảnh nên kiếm thêm tí cháo, thế là được dẫn dắt đến mmo4me :binhsua169:

lên vps ý nếu có card đồ họa tốt dowload thằng này về cắm cũng ngon ăn đó bạn min pay 0.01$ nhé nếu card tốt kiếm đc béo hơn các thằng
dowload
thấy best thì thanks đi nhé
đang muốn tăng danh 1 chút cho vui
chả dc gì đâu

blackred1212

Senior
Reactions
267
MR
0.970

cho em hỏi cái plan 4$/1month ai bán vậy , em cũng đang cần mà vào topic sell toàn 6$/1month thui :). em tính mua con cùi chạy surf thui. loại đấy surf được ko bác

Kiếm tiền không phải làm gì :v tư tưởng này thì móm :v
Chẳng qua mình test thử có thành công hay không thôi. Thì newbie ai cũng phải có bước khởi đầu (pro cũng từ newbie mà phải hok mọi người)
Mình đang kết hợp PTC các site, neobux probux,earn-on.com, clickfair,incrasebux,the-bux, và ref cho 1 vài bạn nữa (mình nghĩ newbie thì nên tập cái này trước)
Cũng đang tập tành làm offer:binhsua48:
PTU thì đang xây dựng 1 cái web đã rồi chiến sau :binhsua58:
Hy vọng ngày được 5$ như các bác thôi :binhsua166:
Mà ngặt nỗi vào nghề MMO hơi muộn nên kiếm thức còn kém, đi dò hỏi thì các pro toàn lướt qua rồi đi làm công việc của mình (họ phải dành time kiếm tiền mà) còn mình chỉ có 1 mong ước nhỏ nhoi thôi, thu lượm kiến thức, chia sẽ kinh nghiệm, và thực sự muốn coi MMO là thú vui và nghề tay trái (time ngồi máy tính nhiều nên tham khảo thêm máy cái này cũng hay, biết nhiều thứ ):binhsua57:

bichsap

Junior
Reactions
75
MR
0.000
đừng nghe mấy người tuyển ref câu khách lúc nào cũng không làm gì mà vẫn có tiền xài:)). Cắm vps cũng ko phải là ko làm gì đâu hàng ngày phải vô chăm xem tình hình chứ để 1 tuần vô 1 lần tiền ko đủ vps:)). Túm lại là ko có chuyện ko làm gì mà có tiền, nên tìm hiểu thêm đi :(

đừng nghe mấy người tuyển ref câu khách lúc nào cũng không làm gì mà vẫn có tiền xài:)). Cắm vps cũng ko phải là ko làm gì đâu hàng ngày phải vô chăm xem tình hình chứ để 1 tuần vô 1 lần tiền ko đủ vps:)). Túm lại là ko có chuyện ko làm gì mà có tiền, nên tìm hiểu thêm đi :(
Có thêm động lực để tiến thêm 1 bước trở thành pro MMO (học, học nữa, học mãi "Nhà bác học không ngừng học" Charles Robert Darwin):binhsua58:

bigdee

Newbie
Reactions
48
MR
0.000
Cũng mới tham gia mmo chưa lâu và cũng mới bập bẹ như thớt bằng mấy sites PTC và có đầu tư 1 ít vào invest matrix,thể loại vps cũng đang muốn tìm hiểu,sẽ ngồi hóng cùng với chủ thớt :D

Cu0nglad0r

Hero
Reactions
371
MR
0.593

giá rẻ chứ ko có cùi nhá ! ta sell đây :))
win sever 2012 , xài window8 .1 core . ram 1.75 .

- - - Updated - - -

cho em hỏi cái plan 4$/1month ai bán vậy , em cũng đang cần mà vào topic sell toàn 6$/1month thui :). em tính mua con cùi chạy surf thui. loại đấy surf được ko bác

là ta đây
cần vps pm chữ ký :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week