Hỏi về cách kiếm tiền khi có nhiều máy tính và không mất $ điện

Bán vậy lộ liễu quá, phát hiện cái mất nguồn free :ami_fat_cat_085:

Có cách nào kín đáo hem ta :ami_fat_cat_026:
thường mấy cái kín đáo người ta vô phòng kín để họp kín họp riêng ko è :popo_big_smile:

nếu bán được e đã bán rồi :)))) cần gì phải lên đây để hỏi. Điện free thì có nhiều kiểu khác nhau. điện ở công ty, điện tự sản xuất. mà nếu tự sản xuất thì bán luôn chứ tội gì phải lên đây hỏi. :D
cái này là do đầu vào không rõ ràng thì đầu ra nó chung chung, đúng quy trình nó vậy rồi mà :popo_big_smile:
Ví dụ hỏi rõ ràng như này: "hiện tại mình có 100 máy công ty free điện, cần kiếm vài tỏi /tháng không cần bỏ công sức gì hết, có ai hướng dẫn free không ?" thì biết đâu có người giúp :popo_big_smile:

Em cũng như bác. Hiện tại em cũng chỉ biết treo máy kiếm tiền thôi, nhưng thu nhập thì cũng xa vời lắm ạ

Như tiêu đề , em đang có nhiều máy tính và điện thì free.
Các bác cho e hỏi có những cách kiếm tiền nào ạ. Vd như dùng tool treo máy trên các web.
hoặc xem ytb. Mong các bác chỉ giáo. Thanks!!!!
điện chùa đâu ra hay vậy bác

ĐIỆN chỉ là điều kiện đủ thôi ! vd đào coin ko mua máy đào vài chục củ à với đã là điện chùa thì xài luôn lén lút , ko to bự đc thì kiếm kiểu gì , mà chạy to thì sợ lại phát hiện ! Mình nghĩ ô nên bắt cái máy lạnh để 24/24 là thành công rồi ! MÁT CHYM sẽ kiếm đc nhiều tiền nhé hhehehehehehehehheee

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom