Hỏi về cách đăng ký http://mars.doomdns.com

nhìn thấy cái web đơn giản quá ko biết làm ăn pay piếc thế nào đây

ko ai có thông tin về cái này à

ngồi hóng tí chơi :binhsua01: nhưng mà nhìn như dự án Qlink của bọn nào đây à

cái nì hình như tụi nc ngoài biết à.. vn ko thấy đâu cả, cũng có mấy team tuyển đó. chắc phải có adminpanel.

anh em cẩn thận với những dự án lạ nhé cái trang này là asp nó cài IIS xong viết vài code đểu , tên miền thì free , mở port 80 cảnh báo anh em với những trang web kiểu này nhé

cái này đăng ký thì biết nhưng mà ko biết pay tiền như thế nào tui cũng có cái panel mà ko có làm vì ko có soft, ai cần id solo pm

thiệt là khó tin, có panel mà hổng bít nó pay tiền thế nào à, với lại bảo mọi người pm thì phải để lại yahoo chớ, còn ko thì nói quạch tẹc tại đây lun đi, ai thích solo thì vào lụm

cái này đăng ký thì biết nhưng mà ko biết pay tiền như thế nào tui cũng có cái panel mà ko có làm vì ko có soft, ai cần id solo pm
Chia sẻ cho mọi người cách dăng ký đi bác ơi. kiếm bát cháo với

chưa thấy trang này, up cho bác

mấy bác kiếm đâu ra mấy trang này thế nhỉ,coi chừng bọn nước ngoài làm chuột bạch trước rùi tới vn đây

cái này mấy tháng trc có người hỏi rồi pay thì ko rỏ nhưng load rất nhanh 1000/1$ hay j ấy . mà cũng nghe đâu đó nói nó scam nên anh em cẩn thận... còn cách đăng ký thì po tay

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom