Help Hỏi về bản quyền youtube

bvdxd11

Hero
Reactions
395
MR
0.018
Mọi người cho mình hỏi
1. Kênh mà video hay bị chặn quốc gia, block toàn thế giới với cả bên thứ 3 trùng khớp thì có ảnh hưởng gì đến kênh về sau không. Cuối tháng youtube check nó có lưu lại những lần vi phạm đó ko. Và sẽ bị ảnh hưởng gì?
2. Đối với cả kênh chơi net vs chơi GA nhé, thì vấn đề trên sẽ ảnh hưởng như thế nào?
Thanks mọi người!

mình ko biết về sau có ảnh hưởng gì ko, nhưng mới tuần trước video mình bị báo bản quyền, mặc dù 2 tháng trước đó video đó up lên chẳng bị gì kể cả block toàn thế giới, nội dung t3, hay bị chặn quốc gia, kiếm đc 1 lượng view kha khá $ cũng kha khá thế là bị để ý và bị tắt kiếm tiền với lí do video dính bản quyền :(:(

mình ko biết về sau có ảnh hưởng gì ko, nhưng mới tuần trước video mình bị báo bản quyền, mặc dù 2 tháng trước đó video đó up lên chẳng bị gì kể cả block toàn thế giới, nội dung t3, hay bị chặn quốc gia, kiếm đc 1 lượng view kha khá $ cũng kha khá thế là bị để ý và bị tắt kiếm tiền với lí do video dính bản quyền :(:(
Mình cũng bị dính một số video bản quyền, mà dính thì xóa thôi, đến giờ chưa thấy kênh bị sao, k biết về sau có vấn đề gì ko. Bạn nào biết vấn đề này ko, ai chơi lâu rồi vào cho mình xin ý kiến với.

GA thì 2 video chặn TG sẽ tắt kt,net thì tầm 5,7 cái gì đó mới tắt
mình bị nhiều hơn số đó rồi, mà chưa thấy sao. @@, k biết sao nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week