Ask Hỏi về ăn % hoa hồng giới thiệu của Roadbet

summo9168

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi kinh nghiệm làm thế nào để bet và ăn % tiền mình deposit vào luôn được ko ạ ? E đọc thấy mấy điều kiện này có 2 chỗ bôi đậm là nhận vào Mùng 1 đâù tháng thì ok, còn cái 6 là chương trình bắt đầu sau khi bắt buộc có 5 người giới thiệu nạp tiền à ?

E ra 5 hàng net khác nhau, lập 5 acc khác nhau ref cho acc chính, nạp mỗi acc 1$ để lấy lệ cho đủ rồi chơi 1 acc ref có được ko ? Sợ nó ban thì bỏ cm
Ai có kinh nghiệm chỉ giúp e với nhé, many thanks
  1. each user of RoadBet.com can be an affiliate – you don’t have to run a company, issue us invoices
  2. all you earn is all you get – there are no taxes we want you to pay
  3. your RoadBet.com account will be provided with the earned commission each first day of next month
  4. the earned commission you can withdraw or bet on our site without any limits
  5. one acquired client will generate profit for you for lifetime
  6. the program starts after you acquire at least five customers which will deposit

Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi kinh nghiệm làm thế nào để bet và ăn % tiền mình deposit vào luôn được ko ạ ? E đọc thấy mấy điều kiện này có 2 chỗ bôi đậm là nhận vào Mùng 1 đâù tháng thì ok, còn cái 6 là chương trình bắt đầu sau khi bắt buộc có 5 người giới thiệu nạp tiền à ?

E ra 5 hàng net khác nhau, lập 5 acc khác nhau ref cho acc chính, nạp mỗi acc 1$ để lấy lệ cho đủ rồi chơi 1 acc ref có được ko ? Sợ nó ban thì bỏ cm
Ai có kinh nghiệm chỉ giúp e với nhé, many thanks
  1. each user of RoadBet.com can be an affiliate – you don’t have to run a company, issue us invoices
  2. all you earn is all you get – there are no taxes we want you to pay
  3. your RoadBet.com account will be provided with the earned commission each first day of next month
  4. the earned commission you can withdraw or bet on our site without any limits
  5. one acquired client will generate profit for you for lifetime
  6. the program starts after you acquire at least five customers which will deposit

% của các site bet nói chung cũng như roadbet nói riêng dựa vào commisson của ref, nghĩa là ref phải bet thua thì mình mới được % từ cái thua đấy. Ví dụ com 30% nghĩa là 1 tháng ref bet thua 1000$ thì mình được 300$. Nếu ông tự ref tự bet thì chỉ có bet thua mới được com, còn bet thắng thì ko được.

Cách bạn làm vẫn đc, nhưng chủ yếu để lấy lại $ khi bạn chơi thua ở cá acc khác, cách đó cũng tạm ổn mà bạn, nếu bạn thắng thì ko sao, tôi cũng chơi vài acc khác nhau có acc tháng có acc thua.

giờ ai chơi roadbet nữa. bỏ đi :)
giờ chơi trang nào được bác ? E biết mỗi roadbet với planetofbet, planetofbet thì kèo khó quá, roadbet trước ngon mà giờ nó chuối quá, bác chơi đâu hay chỉ e với

% của các site bet nói chung cũng như roadbet nói riêng dựa vào commisson của ref, nghĩa là ref phải bet thua thì mình mới được % từ cái thua đấy. Ví dụ com 30% nghĩa là 1 tháng ref bet thua 1000$ thì mình được 300$. Nếu ông tự ref tự bet thì chỉ có bet thua mới được com, còn bet thắng thì ko được.
Bác có kèo nào ko :(
post lên cho em chịch vs nào :(

giờ chơi trang nào được bác ? E biết mỗi roadbet với planetofbet, planetofbet thì kèo khó quá, roadbet trước ngon mà giờ nó chuối quá, bác chơi đâu hay chỉ e với
giờ thấy đa số chơi 1xbet.com

Bác có kèo nào ko :(
post lên cho em chịch vs nào :(
Chịch mảnh 1 mình kèo rung. Run quá, đm suýt thì tèo. Thôi đi ngủ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,892
171,939
Latest member
hatrang197

Most viewed of week