Tutorial Hội Thảo Forex Đầu Tư Tương Lai

vuchuan1

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hội Thảo Forex Đầu Tư Tương Lai
safe_image.php

***[Hội thảo] ĐẦU TƯ TƯƠNG LAI [Forex là gì ?]***
============================== ====================

Nếu bạn đã từng tình cờ nghe tới "FOREX" đâu đó trong câu chuyện của bàn Cafe bên cạnh? Hoặc trong cuộc hội thoại giữa đồng nghiệp của mình?

Và đây là cơ hội giúp bạn tìm hiểu về nó. Đúng như tên gọi, bạn sẽ được cung cấp những kiến thức về 1 kênh đầu tư mới bắt đầu từ GỐC.

Chắc hẳn các bạn đang tự hỏi "Liệu tôi có nên tìm hiểu tiếp?"

Và câu trả lời rất đơn giản.
"Bạn đang chậm chân hơn hàng nghìn người ngoài kia rồi đó!"

Thay vì hoài nghi, bạn hãy hỏi tôi "FOREX là gì?"

Không có gì thỏa mãn tôi, một Tư vấn viên tài chính, hơn là một câu hỏi đáng để trả lời. Và tôi sẽ bật mí cho bạn rằng, mọi thắc mắc đó sẽ được khám phá trong buổi ĐẦU TƯ TƯƠNG LAI của HGI. Hiểu đúng bản chất, bắt đầu từ những nền tảng căn bản nhất sẽ giúp bạn dần xây dựng trong mình kiến thức về kênh đầu tư này. Những ví dụ so sánh đơn giản giữa Tính thanh khoản của FOREX và thị trường chứng khoán hẳn sẽ làm bạn thú vị.

Bạn sẽ được trải nghiệm giao dịch tài chính thực tế là như thế nào!

Hội thảo bắt đầu lúc 18h00 và bạn vừa hết giờ làm? Quá tốt! Lúc này ở Mỹ, ngay tại Wall Street, những con người như George Soros và Warrent Buffet chuẩn bị thức dậy với những giao dịch lên tới hàng triệu USD. Bạn nghĩ sao nếu chúng ta cùng tham gia với họ. REAL-TIME.

Vậy "Liệu tôi có nên tìm hiểu tiếp?" ... YOUR CALL!

================== THAM GIA NGAY ====================

❖ Vào lúc: 18h00 các ngày 23/9 và 25/9
❖ Tại: Hội sở HGI - 172 Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

=============== CHƯƠNG TRÌNH HỘI THẢO ==============

❖ Buổi [01] Vào lúc 18h00, ngày 23/09/2014
NỘI DUNG: Phân tích cơ bản
Những chỉ số kinh tế thường gặp, cách "lấy" tin và phân tích tin trên Forexfactoy.
Sau buổi học này, học viên sẽ hiểu cơ bản các tin tức vĩ mô và sự tác động tới thị trường Tài chính NHANH và MẠNH như thế nào.

❖ Buổi [02] Vào lúc 18h00, ngày 25/09/2014
NỘI DUNG: Phân tích kĩ thuật:
Giới thiệu về mẫu hình Nến Nhật,
Kháng cự - Hỗ trợ, và hệ thống giao dịch.
Học viên sẽ được thực hành những kiến thức phân tích một sản phẩm Tài chính thực tế tại ngay thời điểm hiện đó.

================== ĐĂNG KÍ NGAY ===================

Để đăng kí tham gia, các bạn điền đầy đủ thông tin vào link:https://docs.google.com/forms/d/113Q...dmH2g/viewform

HGI sẽ DỪNG nhận đăng kí khi đã đủ số người tham gia nhằm đảm bảo chất lượng buổi hội thảo. Và đừng quên nhấc máy khi chúng tôi gọi điện xác nhận thông tin nhé!

Chúc các bạn thành công!​

đâu tư mà bạn kênh này lợi nhuận cao nhưng rủi ro lớn. Không có kênh nào lợi nhuận cao mà không có rui ro đâu. Đây là hội thảo giúp các bạn tìm hiểu thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week