• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Hỏi thăm tình hình chơi Forex của anh em

Có rất nhiều robot, mỗi loại lại có cơ chế khác nhau,dùng cho cặp. Khác nhau các bạn ạ.
Tuy nhiên có những thứ là quy luật ko thay đổi của thị trừing.nguwoeuf lập trình. Sẽ thro quy luaarj nào đo
Sự thay đổi của thị trường là tất yêu chứ, nếu ko thay đổi sao ta có thể có lời, mỗi robot nó lại trade ở những khung thời gian khác nhau.

- - - Updated - - -

Em trade khung time m1, m5 :binhsua08:

SL 8 pips - 9 pips, tp : 9 pips :binhsua11:

Em mới tập kiểu trade này thôi ợ :binhsua04:, vì em trade cho cả khách nên phải tính hướng găm lot nữa không thì đói quá :binhsua10:. Vào lệnh đa số cũng đúng hướng cơ mà toàn bị vào sớm nên ăn sl hoài à :binhsua04: Sau mỗi lần trade đều nhủ sẽ kiên nhẫn chờ hơn cơ mà đâu lại vào đấy hết à :binhsua12:
cái đó chính là thói quen,rất ít người có thể vuot qua,minhg lsf nguoi da nhân cách. Theed nên mibhf moi dung robot, Mình nghĩ bạn có thể đã chọn khung thời gian ko phù hợp , hãy chọn khung time mình cảm thấy ok nhất, đừng chạy lung tung

Last edited by a moderator:
Em trade khung time m1, m5 :binhsua08:

SL 8 pips - 9 pips, tp : 9 pips :binhsua11:

Em mới tập kiểu trade này thôi ợ :binhsua04:, vì em trade cho cả khách nên phải tính hướng găm lot nữa không thì đói quá :binhsua10:. Vào lệnh đa số cũng đúng hướng cơ mà toàn bị vào sớm nên ăn sl hoài à :binhsua04: Sau mỗi lần trade đều nhủ sẽ kiên nhẫn chờ hơn cơ mà đâu lại vào đấy hết à :binhsua12:
Chơi quá mình thấy ai Trade được Time này phải là người có thần kinh thép , một trái tim sư tử :binhsua07:
Mình thì hay trade khung H4, H1

Chơi quá mình thấy ai Trade được Time này phải là người có thần kinh thép , một trái tim sư tử :binhsua07:
Mình thì hay trade khung H4, H1

hehhe bạn nói chí phải ,mình chưa bao giờ trade thủ công ở khung 5phut , chủ yếu là khung 15 phút, xem tình hình qua khung 1h
bạn ấy chơi cả khung 1ph, công nhận tài thật hihi

hehhe bạn nói chí phải ,mình chưa bao giờ trade thủ công ở khung 5phut , chủ yếu là khung 15 phút, xem tình hình qua khung 1h
bạn ấy chơi cả khung 1ph, công nhận tài thật hihi

Hic em mới tập trade thôi mà, đã có thành công gì đâu ạ =.=", còn phải học hỏi và thất bại nhiều nữa ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom