Hỏi rõ làm thẻ Visa ACB

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.045
Hôm nay là ngày đầu tiên mình buớc vào ngân hàng ACB để làm cái thẻ Visa. Khi ngồi vào bàn làm việc, một em nhân viên giới thiệu 1 hồi về các thôngj tin loại thẻ, trong đó nó có giới thiệu 2 cái thẻ trả truớc (năm đầu đc miễn phí, sang năm thứ 2 trở đi phải mất có loại thẻ mất 100k, có loại mất 200k). Em ko biết gì thê là em chọn cái 100k.
Khi về nhà và lên mạng đọc thì thấy mọi nguời bảo nhau làm thẻ này là miễn phí thường niên. Cho em xin hỏi lại làm thẻ này thực chất mất phí hay là miễn phí?. Xin mọi người cho biết rõ về điều này.
Xin cám ơn.

Last edited by a moderator:
Theo kinh nghiệm em làm thẻ ACB thì là miễn phí....còn phí 100k là phí thẻ từ hay thẻ chíp....tùy mình chọn thôi...thẻ chip an toàn hơn nên mất phí làm..

Thế chak bạn làm thẻ Debit Card rùi...Ko sao đâu việc đóng phí 100 k.Bao gồm 50k làm thẻ và 50k phí giữ thẻ...Bạn ko mất thêm phí nào khác khi nhận thẻ.....:x

:m088::m088:Còn cái chữ kí...rất hợp ý mình :))

Miễn phí phí thường niên trong 1 năm đầu thôi

Chỗ mình thì đi làm thẻ visa ACB thì được miễn phí làm thẻ + phí thường niên năm mình làm thẻ. Thẻ visa còn có loại thẻ thường và thẻ chip nữa bạn. Thẻ thường thì không mất phí, còn thẻ chip thì mất 50k hay 100k mình cũng không nhớ rõ lắm. Không biết là bạn chọn loại thẻ chip hay thẻ thường.

Đăng ký online để mình kiểm tra tài khoản qua Internet thế nào nhỉ ? Có phải ra hẳn ACB để đăng ký không nhỉ ? :binhsua38:

Đăng ký online để mình kiểm tra tài khoản qua Internet thế nào nhỉ ? Có phải ra hẳn ACB để đăng ký không nhỉ ? :binhsua38:

Ra ACB bạn à, ra đó họ đưa mình phiếu đăng kí tài khoản ACB online, mình điền vào thông tin. Hôm sau là được thôi.
Sao lúc làm thẻ không đăng kí luôn cho tiện hả bạn.

Cho xin hỏi. Vậy em đã đăng ký vào loại nào rồi. Nó bảo phải chờ 1 tuần mới có thể lấy đc thẻ.

bạn đăng ký mà không biết loại nào hả =)) tuần sau đến lấy rồi sẽ biết

Do nó nói chỉ là thẻ trả trước thôi. Lúc đó cuống quá trước mặt người đẹp nên đã chọn bừa. :))

Nếu bạn phải chờ 1 tuần thì chắc là Debit rồy...mấy hum trước mình đy làm thẻ Prepaid là lấy liền luôn..hok chờ đâu...bị người đẹp dụ rồy ấy ;))..còn dụ phí thường niên thì năm đầu được miễn phí..còn mấy năm sau mất phí :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom