Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

KNDC mọi người về hết chưa ạ, em đã về đủ nhưng trễ quá :(, giờ giá sml thui hold lun vậy :(

KNDC lên sàn nào vậy bác. E về lâu rồi mà tìm trên forkdelta với etherdelta ko thấy nên quăng đó luôn:(

12h công ty mới cho vô youtube, mới vote 23 acc thì hết giờ :(
:rolleyes: mới 23 acc , nếu ko mới chắc hơn 100 acc quá , công ty bác không làm việc giờ hành chính à bác , 12h mới nghỉ à ! Kèo houbi này hình như 2 tuần có 1 lần mấy bác nhẩy !

:rolleyes: mới 23 acc , nếu ko mới chắc hơn 100 acc quá , công ty bác không làm việc giờ hành chính à bác , 12h mới nghỉ à ! Kèo houbi này hình như 2 tuần có 1 lần mấy bác nhẩy !
Cái này giờ cheat nhiều quá nên k được bao nhiêu đâu bạn ơi, phải cheat như bác ở trên mới ngon :):):)

buổi sáng từ 8:00 - 12:00 , buổi chiều từ 1:30 - 5:30 bác. Dự định làm 50 acc thôi bác. Kèo huobi talk thì 1 tuần /1 lần vào 11h ngày thứ 5

Các bro dành cookie cho em hỏi chút. Cái ô vuông đó là cái expiration date cookie phải k vậy? qua ngày đó là cookie này vứt đi ạ.
Login dc lần đầu mà h login làm lại thì k có dc. gà quá :((

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week