• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Alt tab mỏi tay mà cũng mất 20p cho 1 acc FRESCO. Nghe đồn con này check cũng kỹ, có người làm 5-6 acc mà về được có 1 acc :eek:

thấy một số airdop nó yêu cầu "Retweet and Like our pinned post" mà mình chưa biết là retweet hay quote tweet, cái nào là đúng các bác?

thấy một số airdop nó yêu cầu "Retweet and Like our pinned post" mà mình chưa biết là retweet hay quote tweet, cái nào là đúng các bác?
là retweet kết hợp 1 câu comment đó bác :)

Mình làm ở 2 máy, 01 máy ở công ty và 1 máy ở nhà thì làm sao tạo nhiều profile của firefox rồi lưu giống nhau ở 2 máy nhỉ? Mình cài bản portable vô Google Drive rồi nhưng bản này hình như ko cài đc nhiều profile. Có bác nào có cách gì hay ko ợ? Ban đêm mình về thức cày cuốc kiếm hộp sữa cho con còn trên cty thì tranh thủ lúc rảnh rỗi

Hôm nọ làm mỗi 1 acc FRES. Tđn gửi xong rồi nhìn lại mới biết mình Crtl V 2 lần ví thành ra như thế này (0x4848b4eEF9ffbd8B7d1aee41F6409E7872A9d0C90x4848b4eEF9ffbd8B7d1aee41F6409E7872A9d0C9) thế là éo về.Đen vl. Tiền đến mồm rồi lại ko đc hưởng :oops:

Mình làm ở 2 máy, 01 máy ở công ty và 1 máy ở nhà thì làm sao tạo nhiều profile của firefox rồi lưu giống nhau ở 2 máy nhỉ? Mình cài bản portable vô Google Drive rồi nhưng bản này hình như ko cài đc nhiều profile. Có bác nào có cách gì hay ko ợ? Ban đêm mình về thức cày cuốc kiếm hộp sữa cho con còn trên cty thì tranh thủ lúc rảnh rỗi
E cũng đang kẹt vụ này giống bác.Lưu hết profile ở máy key rồi. Giờ muốn ngồi laptop làm ko đc @@

backup được nhé, nó có hướng dẫn trên trang chủ Firefox luôn nha
https://support.mozilla.org/en-US/kb/back-and-restore-information-firefox-profiles

Bác nào cần reg vất link lên đây em reg cho nào :D:D
Hướng dẫn chi tiết 1 chút thì tốt

Hôm nọ làm mỗi 1 acc FRES. Tđn gửi xong rồi nhìn lại mới biết mình Crtl V 2 lần ví thành ra như thế này (0x4848b4eEF9ffbd8B7d1aee41F6409E7872A9d0C90x4848b4eEF9ffbd8B7d1aee41F6409E7872A9d0C9) thế là éo về.Đen vl. Tiền đến mồm rồi lại ko đc hưởng :oops:
Thế méo nào tôi lại được gửi 2 lần.

cài portable chrome cũng dc, lưu vào úsb rồi cầm đi tung tăng thôi bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom