• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

e chưa có vài chục tỷ đâu tiểu thư ơi, vẫn hàng ngày cày cuốc nhặt từng đồng thôi :oops:
Có kèo nào ngon share em thử code đc ko bác. Hứng máu code tool thôi chứ cũng ko hám hố gì :D

Bác nào mua tút đăng nhập 100 tele để nguyên ko . Làm acc nào ấn chuyển tele như gmail là song
đăng nhập portable thì cũng là để nguyên thôi, dùng file .bat thì nhấn thêm 1 cái đóng 1 cái mở cũng là sang tele khác .
topic này toàn dân ăn xin thôi, nghèo k có tiền mua tút đâu :V

đơn giản hiệu quả nhỉ bác... tạo cái file .Bat tự log và out tele+fb+tw... cứ mỗi lần làm là 1 một loạt... cho nó nhanh
cứ nghĩ các giải pháp giải quyết hành động lặp đi lặp lại, tk thời gian, google là có nhiều cách thực hiện giải pháp đó.
k biết code tool thì cần phải biết dùng google tìm cách họ share thôi bác :D

Có kèo nào ngon share em thử code đc ko bác. Hứng máu code tool thôi chứ cũng ko hám hố gì :D
e bây giờ cũng nhặt bounty/airdrop như mọi người thôi bác, chứ yêu cầu làm nhiều tác vụ quá code mất thời gian hơn làm tay (trình code e còi lắm)

Con Ali có bác nào cheat nó chưa vậy ? Sao nó lấy group của con BEC đổi tên thành ALI rồi vào join lại share chương trình bounty khác . Nghi vấn quá . ko biết lên sàn ko hay lại câu ref

Con Ali có bác nào cheat nó chưa vậy ? Sao nó lấy group của con BEC đổi tên thành ALI rồi vào join lại share chương trình bounty khác . Nghi vấn quá . ko biết lên sàn ko hay lại câu ref
nghi r thì làm làm chi. thiếu gì con hả bác :D

Con BEC giờ đã lên sàn nào chưa bác? Lâu nay e không theo dõi

Con BEC giờ đã lên sàn nào chưa bác? Lâu nay e không theo dõi
Vẫn chết lên chết xuống trên Okex thôi.đợt 0.5 ko xả giờ 0.2 . có 8 bec thì ăn j

còn em biết airdrop cũng vừa thịnh hành mà em không có tham gia, lúc đó em còn lơ ngơ láo ngáo lúc đó em còn không biết ví ERC-20 là gì

RNT $0,038700 USD (14,00%)
tính ref như cức
1 người - 10 người = 20
11 người - 30 người = 40 người RNT
31 người - 50 người = 100 RNT
vào link drop thấy vẫn còn mở

Một điều quan trọng đó là cái gì quá nhiều thì sẽ là rác, cái gì vừa quý vừa hiếm thì tự nhiên có giá trị :v

e bây giờ cũng nhặt bounty/airdrop như mọi người thôi bác, chứ yêu cầu làm nhiều tác vụ quá code mất thời gian hơn làm tay (trình code e còi lắm)
E cần cái đề tài để code thôi chứ ko quan trọng ăn đc hay ko đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom