Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Ủa sao cái trong Livestream Huobi nó bảo rằng nó đã thay đổi message : Please note that we’ve changed our message from Huobi UID12345678 @ VOTE ON HADAX to Huobi UID12345678 @ BLOCKCHAIN FESTIVAL VIETNAM, so please remember to input the correct message to participate in this airdrop!!

Ở dưới thì nó bảo : We would like to inform everyone that only comments with the correct format at Huobi UID12345678 @ VOTE ON HADAX will qualify for the airdrop.

[FONT=Roboto, Arial, sans-serif]Thế là sao vậy các bác !! [/FONT]

Ủa sao cái trong Livestream Huobi nó bảo rằng nó đã thay đổi message : Please note that we’ve changed our message from Huobi UID12345678 @ VOTE ON HADAX to Huobi UID12345678 @ BLOCKCHAIN FESTIVAL VIETNAM, so please remember to input the correct message to participate in this airdrop!!

Ở dưới thì nó bảo : We would like to inform everyone that only comments with the correct format at Huobi UID12345678 @ VOTE ON HADAX will qualify for the airdrop.

[FONT=Roboto, Arial, sans-serif]Thế là sao vậy các bác !! [/FONT]
là éo cần biết , cứ comment 2 lần đi :D mất j đâu :D

Bac comment vào khoản time nào và bao nhiều lần thế?
mình comment 3 lần UID bạn ( 1: bắt đầu livestream + 1: ở giữa + 1: gần cuối livestream ) + xen kẽ hỏi vài câu hỏi liên quan đến coin đó :)

idol đừng làm em sợ :D em có mỗi 1 cái gmail thấy các bác làm ăn đc em gato cắm tool comment copy hết các uid của các bác mà phang , trùng uid 2 người gửi là nó ko cho đâu :D
like mạnh. k ăn đc phải đạp bỏ ngay :D

like mạnh. k ăn đc phải đạp bỏ ngay :D
em cũng chỉ là nghĩ cho các bác , sợ tỉ lệ xem vs nhận giải chênh lệch quá nó lại nghỉ ko phát thì khổ cho các bác chứ em 1 acc thì lo j , mà các bác nhận nhiều lại phân hoá giàu nghèo ra chứ đc j đâu :D

idol đừng làm em sợ :D em có mỗi 1 cái gmail thấy các bác làm ăn đc em gato cắm tool comment copy hết các uid của các bác mà phang , trùng uid 2 người gửi là nó ko cho đâu :D
tội quá bác :(. Bác nương tay cho em được nhờ, hic

nó có history login, nhưng mà em chơi lầy nên ko cần fake ip lun.
thôi clone 50 cái như bác chơi cho vui

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week