Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

cái play2live lay o dau the pro k thay share the
cái này em cũng ko biết nữa, chắc reg lâu quá rồi nên mất lun ký ức về nó luôn. Lúc về ví thì em vô check thử cái website của nó thì thấy lởm bà cố, chắc ko ra gì rồi :D

Mấy bác cho hỏi h đăng nhập 100 telegram 1 lúc rồi để đó ko đăng xuất ra có bị baned ko

Mấy bác cho hỏi h đăng nhập 100 telegram 1 lúc rồi để đó ko đăng xuất ra có bị baned ko
ko đâu bác, làm chắc vậy thì ai ban bác được.
Mà bác dùng cách nào hay vậy, chỉ em với.

Em cũng tham gia 1 tý .............. Em ko biết check nên coin ............:oops::oops::oops::oops::oops:. Có thằng SSS được hơn 1k token mà ko biết sao trong nhóm group telegram bị ban ít bữa nữa ko biết có nhận được token ko :oops::oops::oops:

Em cũng tham gia 1 tý .............. Em ko biết check nên coin ............:oops::oops::oops::oops::oops:. Có thằng SSS được hơn 1k token mà ko biết sao trong nhóm group telegram bị ban ít bữa nữa ko biết có nhận được token ko :oops::oops::oops:
quá pro

được quăng link không nhỉ, em tổng hợp được list coin các bác tham khảo thiếu coin nào các bác nhắc em ref luôn :))
http://bit.ly/AirdropBounty
Mình có nhóm săn Airdrop trên telegram với gần 300 member, bạn nào cùng chiến thì tham gia : https://t.me/hoisanairdrop
topic mang tính than thở,khóc lóc,kể lể,khoe khoang thành tích là 9,hoặc có gì thắc mắc về chít choác thì quăng vào,ai trả lời đc thì trả lời thôi!
ANH EM ĐỪNG ĐƯA LINK VÀO NHÁ!

e làm nhìu lam nhớ k nổi mà có cái mấy tháng chưa paid vcl
save cẩn thận vào,đừng để tới lúc thấy coin mình làm lên giá,rồi lại không nhớ lúc làm mình có save hay không,có save nhưng không nhớ save ở đâu!

save cẩn thận vào,đừng để tới lúc thấy coin mình làm lên giá,rồi lại không nhớ lúc làm mình có save hay không,có save nhưng không nhớ save ở đâu!
e k save gì cả bỏ thí hết kaka toàn telegram k à điền ví là đa số

search twitter @joyso_io đang có event ETH Giveaway
mới biết tới,không biết có scam hay không...có nhiều vn tham gia,ae nào thích thì thử...có bầu ráng chịu

có cách nào auto chấp nhận lời mời kết bạn facebook không các bác,nhiều quá click mỏi tay mới đc hơn 2k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,800
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom