Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Xin các bác ít kinh nghiệm là nhừng coin bắt điền ví MEW thì mình ref nhiều phải tạo nhiều ví MEW ạ? Có cách nào tạo, quản lý ví này gọn ko ạ vì thằng này log phức tạp quá
Ngoài ra các bác thường ref về 1 acc hay ref chồng acc này sang acc kia ạ?
bác tạo nhiều acc thì 1 acc / 1 ví MEW . ref thì thường ref chồng ref hoặc ref acc chính đều ok ... cái nào làm trên web thì bạn nên fake IP cẩn thận :rolleyes:

• 26th April : Smaller Exchange (>50m daily volume)

• 1st May: Second Exchange

• 10th May: Third Exchange (TOP 10 in the market)

• 30th May: Fourth Exchange (TOP 5)

ôm mạnh HBZ vào các bác
mình có 1k HBZ . bây giờ HBZ bị khóa transfer rồi mua/bán không được :rolleyes:

tưởng đợt huobi về rồi chứ , đc hơn 2usd vs 160lxt mà lxt chưa lên sàn éo thấy hiện :(

tưởng đợt huobi về rồi chứ , đc hơn 2usd vs 160lxt mà lxt chưa lên sàn éo thấy hiện :(
160 LXt zô chỗ Haxdax thấy nhé. Hom nay thấy có live Chim nữa kia mà ko biết cú pháp comment làm sao

160 LXt zô chỗ Haxdax thấy nhé. Hom nay thấy có live Chim nữa kia mà ko biết cú pháp comment làm sao
lai chim hôm nay hình như ko có phát , mà từ hadax chuyển qua huobi kiểu j vậy bạn , hay cứ bán ra eth là n có ở huobi

lai chim hôm nay hình như ko có phát , mà từ hadax chuyển qua huobi kiểu j vậy bạn , hay cứ bán ra eth là n có ở huobi
LXT chưa có lên sàn nên chưa bán dc, khi nào nó lên sàn rút về acc chính bán bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,644
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom